Hollywood na kuutangaza ushoga wahamia kwa kasi katika cartoon za watoto


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,326
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,326 2,000
Km blindspot..bonge la series ila wameforce kuweka part ya gays matokeo yake imekua ktuko nahisi ht waigzaji walilazmishwa
Rich.com - mshikaji very smart ila ndio hivyo tena akalazimika kucheza character ya kuwa gay!
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,732
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,732 2,000
Kabla ya hizo katuni za ushoga, mapunga wa Tanganyika walikuwa wanazalishwa kupitia kiwanda gani?
 
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
2,551
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
2,551 2,000
Rich.com - mshikaji very smart ila ndio hivyo tena akalazimika kucheza character ya kuwa gay!
Yeah mkuu.. ukiangalia vzuri unaona kbsa part ya ugay wao inawakera ad waoa..kuke reddit pia waliiliongelea hili..ila ndo hela na kazi hana jinsi
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,261
Points
2,000
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,261 2,000
Tatizo mnatumia nguvu nyingi sana kupambana na mashoga badala ya kuelekeza nguvu hizo kwenye kupambana ushoga.
Namaanisha, kama kweli mnapinga habari za ushoga, basi tafuteni vyanzo vya ushoga kisha mtumia akili kuvitokomeza.
Vinginevyo, mtaishia kulalamika tu.

Chanzo kikuu cha ushoga ni wazazi kuwakataza watoto wao kufanya mapenzi kipindi wanapobalehe.
Mwili unakua tayari lakini wazazi mnawazuia.
Amini nakuambia, nyakati hizo ni mbaya sana kuwalaza wanaume waili kitanda kimoja
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
4,708
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
4,708 2,000
Ukarasa mpya umefunguliwa katika kuutangaza na kusambaza habari za ushoga na wanaharakati wa kutetea mapenzi ya jinsia moja.

Tunajua nguvu ya Hollywood katika ulimwengu wa sasa kwa jinsi wanavoshepu dunia yetu.

Cartoon ya Arthur inayopendwa na sana na watoto karibu duniani kote imekuwa ikioneshwa kwa muda mrefu sana ikionesha Mwalimu anayeitwa Arthur akifunga ndoa na mwanaume mwingine kanisani imeamsha hisia tofauti kwa wapenzi wa Cartoon hiyo na namna gani italeta athari kwa watoto.

Kama jamii ya kitanzania hili suala ni la muhimu kwa jamii yetu na kizazi chetu cha watoto wetu, mambo si mambo kwenye hili swala la ishoga.

Nini maoni yako kuhusu vitu wanavoangalia watoto zetu

View attachment 1098109View attachment 1098110
aisee wakivamia:

1.simon
2.pepper pig
3.looney tunes
4.paw-trol
5.oddbods
6.tom and jerry
7.jungle book

mniambie ning'oe haka ka-Youtube Kids app kabisa!

mpaka nimetetemeka.......

as we go on maisha yanazidi kua magumu mnooo.....
 
uduzungwa

uduzungwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
510
Points
500
uduzungwa

uduzungwa

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
510 500
Yani ni ufirauni mtupu tu.
Kuna series inaitwa the empire niliachaa kuiangalia baada ya season ya kwanza tu inaonyesha ugay.

Haya mambo sisi waafrica tuyapinge kwa nguvu sana.
Kama wao wanavyoyapinga yakwetu.

BR
Uduzungwa
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
4,708
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
4,708 2,000
In this world world now masculinity is criminalized and feminines are promoted.

Men are to be eliminated....

All strong men,and manhood behaviors are deemed inappropriate in this day and age.....

The world is changing...

Male touch is not welcomed anymore......

They want to eliminate all us men...only women and soft men are ruling the world now....
 
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
5,485
Points
2,000
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
5,485 2,000
Wazungu wakihamasisha ushoga mnawapinga na kuona wana ajenda zao ambazo si sahihi ila wakivamia nchi za watu na hadi kuziharibu kwa vigezo vya demokrasia mnawaunga mkono hata kama mnajua kuwa ukweli wao kuvamia hizo nchi ni kwamba wana ajenda zao zengine.
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,732
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,732 2,000
In this world world now masculinity is criminalized and feminines are promoted.

Men are to be eliminated....

All strong men,and manhood behaviors are deemed inappropriate in this day and age.....

The world is changing...

Male touch is not welcomed anymore......

They want to eliminate all us men...only women and soft men are ruling the world now....
Umeitoa wapi hii theory?
 
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
982
Points
1,000
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
982 1,000
Baada ya miaka mitano hivi, kwisha kabisa!!

Mwaka jana hivi Ile channel ya watoto ya Nickelodeone ilirusha kwa mara ya kwanza episode ya sitcom yenye characters mashoga.

Kwa sasa hivi Marekani ni bad business ukiwa kwenye show business af ukajidai unakaza.
Ndio maana kila TV series nowadays lazima ina character(s) wa aina hiyo. For business sake.
Hadi Marvel kwenye Avengers:endgame wame-introduce minor character wa kwanza ambaye ni shoga; na wamewaahidi wamarekani kati ya main characters wanaofuata lazima wawepo wa hivyo.

Key figures wote wapo so-called 'progressive'. Yaani bila trump kuwayumbisha kiasi, sasa hivi tungekaziwa hadi tunaopokea misaada tutangaze hadharani ku-support hizo mishe.

Yaan bas tena.

Nashukuru Mungu umri unaelekea elekea hukoo kunitupa mkono... kizazi kijacho kitajijua chenyewe wakati huo nimesharudi mavumbini.

Acha niagize bia hapa nisahau us**ge huu.
 

Forum statistics

Threads 1,294,042
Members 497,789
Posts 31,163,303
Top