Hollywood na kuutangaza ushoga wahamia kwa kasi katika cartoon za watoto


Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,049
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,049 2,000
True that...

Watu weupe wameshakubali kuwa na maisha ya kiuwendawazimu
Siku hizi karibu movies zote pamoja na series lazima waweke maudhui ya kishoga au usagaji ama bisexual
Kuna sehemu hakuna hata uhusiano ila unakuta wameweka ka kipande ka mambo kama hayo
 
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
2,551
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
2,551 2,000
Siku hizi karibu movies zote pamoja na series lazima waweke maudhui ya kishoga au usagaji ama bisexual
Kuna sehemu hakuna hata uhusiano ila unakuta wameweka ka kipande ka mambo kama hayo
Km blindspot..bonge la series ila wameforce kuweka part ya gays matokeo yake imekua ktuko nahisi ht waigzaji walilazmishwa
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
2,006
Points
2,000
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
2,006 2,000
Tell the children the truth... right now!

Come on and tell the children the truth!
Babylon system is the vampire
 
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
2,006
Points
2,000
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
2,006 2,000
We refuse to be what you wanted us to be.



Babylon system is the vampire

Sucking the children day by day

Me say: the Babylon system is the vampire

Falling empire

Sucking the blood of the sufferers

Building church and university:

Deceiving the people continually

Me say them graduating thieves and murderers

Look out now: they sucking the blood of the sufferers



Tell the children the truth... right now!

Come on and tell the children the truth!
 

Forum statistics

Threads 1,294,041
Members 497,789
Posts 31,163,268
Top