Hojlund ndiyo striker mbovu kuwahi kutokea Man United

Hojlund ndiyo striker mbovu kuwahi kutokea Man United

Jitu la-Mtumba

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2025
Posts
276
Reaction score
743
Habarini wana michezo. Naomba nisiwachoshe,naona kama upeo wangu wa kuangalia mchezaji mchezaji umefika mwisho bila kuona thamani ya huyu no 9 wa Man united.

Kwa mechi nyingi sana zimepita amekuwa mchezaji wa hovyo sana. Sikatai timu haipo kwenye form lakini yeye kazidi. Kinachonishangaza ni kuanza kila game,au ana cha ziada ambacho mimi sikioni kama Giroud wa kombe la dunia?
 
Habarini wana michezo. Naomba nisiwachoshe,naona kama upeo wangu wa kuangalia mchezaji mchezaji umefika mwisho bila kuona thamani ya huyu no 9 wa Man united.

Kwa mechi nyingi sana zimepita amekuwa mchezaji wa hovyo sana. Sikatai timu haipo kwenye form lakini yeye kazidi. Kinachonishangaza ni kuanza kila game,au ana cha ziada ambacho mimi sikioni kama Giroud wa kombe la dunia?
Na Onana ni kipa mbovu kuwahi tokea wanaicosti sn utd
 
Habarini wana michezo. Naomba nisiwachoshe,naona kama upeo wangu wa kuangalia mchezaji mchezaji umefika mwisho bila kuona thamani ya huyu no 9 wa Man united.

Kwa mechi nyingi sana zimepita amekuwa mchezaji wa hovyo sana. Sikatai timu haipo kwenye form lakini yeye kazidi. Kinachonishangaza ni kuanza kila game,au ana cha ziada ambacho mimi sikioni kama Giroud wa kombe la dunia?
Giroud wa kombe la Dunia ni holding striker, (link up) kwa kutumia strength yake ana win mipira ya juu na chini na kumpasia Antoine Griezeman au Kylian Mbape hao ndio wauaji.
Formation ilifanikiwa wakashinda Kombe la Dunia.
 
Huu uzi wa kuendelea kuwataja matapeli waliopo pale Utd. Hawa wachezaji kama Dorgu hii timu huwa inawatolea wapi?
 
Hojjlund na mount pale ten haag alitupiga. Angalao antony na onana walipotoka kabla ya kuja man utd walikua vizuri.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom