Nimepitia video ya ndugu Samia hana furaha na hayuko sawa

Nimepitia video ya ndugu Samia hana furaha na hayuko sawa

Genius Man

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2024
Posts
3,558
Reaction score
7,935
Nimepitia video ya ndugu samia hana furaha na hayuko sawa heti anawaambia wamama alio waulia watoto zao wawakanye wasidai haki.

Ndugu Samia alikuwa njiani kuelekea Arusha na kikundi chake cha maigizo.

Yeye ni amani amani tu, hata wale wasiopewa miili ya ndugu zao yeye anataka amani amani.
 
IMG-20251121-WA0044.jpg
 
Huyu anafaa akamatwe halafu akabidhiwe akina mzabzab watano akeshe nao jadi asubuhi nafikiri ataomba maji ya kunywa
Nimepitia video ya ndugu sam wataia hana furaha na hayuko sawa heti anawaambia wamama alio waulia watoto zao wawakanye wasidai haki.

Ndugu Samia alikuwa njiani kuelekea Arusha na kikundi chake cha maigizo.

Yeye ni amani amani tu, hata wale wasiopewa miili ya ndugu zao yeye anataka amani amani.
 
Nimepitia video ya ndugu samia hana furaha na hayuko sawa heti anawaambia wamama alio waulia watoto zao wawakanye wasidai haki.

Ndugu Samia alikuwa njiani kuelekea Arusha na kikundi chake cha maigizo.

Yeye ni amani amani tu, hata wale wasiopewa miili ya ndugu zao yeye anataka amani amani.
Kinacho muwazisha ni wafadhili, hivyo vifo hata hajali.
 
Ila watanzania bana!!!

People are very happy as if nothing happened. Wanaasiasa wanakula bata, polisi wanaishi vizuri sana.

Hizo hasira na maumivu ya kuuliwa na ndugu zenu ni za mitandaoni tu???
Au mmelidhika na kumwachia mungu??

If you can't avenge, msitupigie kelele kuhusu ndugu zenu walioliwa kwa risasi. Take actions, do something to the people you think killed your people
 
Ila watanzania bana!!!

People are very happy as if nothing happened. Wanaasiasa wanakula bata, polisi wanaishi vizuri sana.

Hizo hasira na maumivu ya kuuliwa na ndugu zenu ni za mitandaoni tu???
Au mmelidhika na kumwachia mungu??

If you can't avenge, msitupigie kelele kuhusu ndugu zenu walioliwa kwa risasi. Take actions, do something to the people you think killed your people
 
Ila watanzania bana!!!

People are very happy as if nothing happened. Wanaasiasa wanakula bata, polisi wanaishi vizuri sana.

Hizo hasira na maumivu ya kuuliwa na ndugu zenu ni za mitandaoni tu???
Au mmelidhika na kumwachia mungu??

If you can't avenge, msitupigie kelele kuhusu ndugu zenu walioliwa kwa risasi. Take actions, do something to the people you think killed your people
Mkuu binafsi naipongeza sana Tanzania hata kwa hapa tulipofikia ,ule Moshi wa mwenge ulikuwa umetulaza to the hundred.

Lakini kwa hatua tuliyofikia nimwanzo mzuri na vita underground inapiganwa kwa weredi sana ,tena mnoo .

Unavyoona CNN wanakuja na hizo report jua Kuna watanzania wanaopush hizo mambo , unapoona issue kama za yule mjeda wa Marekani jua kunawatu wametemgeneza ile movie ili kuforce king Marekani asogeze jicho nyumbani na Kuna mengi sana ambayo bado yanaendelea underground ili kuhakikisha huu utawala lazima unaanguka . njia kama hizi sijui za kuupopoa msafara wake ni njia zisizo na impact kubwa kama hizi ambazo zinazo zinavanyika kwa sasa .

Unadhani anakonda bure , Inaweza isiishe wiki kabla hujasikia Bomu lingine lakutoka World Bank, muhimu kila mmoja asiache kufanya jambo lakuhakikisha anaupa tingishiko huu utawala ila jua tupo pazuri tena mnoo, ni swala la muda tu .
 
Kwa nini bado haamini ukweli kuwa watu wamemchoka? Kwa nini haoni kuwa Watanzania na vijana wana akili zao wenyewe na si kwa sababu ya kushawishiwa na watu? Hawa bado wana hii mentality mpaka inaudhi. Hii ndio inaelezea sababu za wao kumuweka Lissu ndani mpaka leo, walihisi watamaliza tatizo kwa sababu yeye ‘anashawishi’ watu! Wakahisi Mdude nae ni tatizo, akapotezwa. Wakahisi Polepole ni shida, hivyo hivyo. Sasa sijui anaelekea Mange! Sasa imefika ni Wakenya, Kagame!

Always wanawachukulia Watanzania ni mazuzu, wenye akili ni hao wachache, hivyo wakiwapoteza hao wamemaliza. Matamko yake na haya ya Mwigulu jana , inaonyesha hawaelewi kabisa bado kuwa Watanzania wa sasa sio wale wa kipindi cha Mkapa kurudi nyuma. No wonder wanafanya mambo ya hovyo hovyo, wakijua wako na vilaza.
 
Back
Top Bottom