Hodi ndugu zangu

Ndetirima

JF-Expert Member
Oct 4, 2011
956
1,000
Jamani nimeingia toka jana bila hodi. Naomba kukaribishwa rasmi. Samahani kwa kuingia na kula bila kukaribishwa wala kunawa.
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
Ndetirima katibu saana... na hio ulikula ni kionjo tu
hivo karibu chakula chenyewe....

Enjoy...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom