Hodi katika jukwaa lililo bora la JamiiForums

KONGWASTONE

Member
Aug 29, 2020
14
45
BWANA ASIFIWE ............. !

Najitambulisha kwenu wana JamiiForums kwamba ni mgeni wenu.
Natarajia mapokezi na ushirikiano kama mwanajamii mzee lakini kijana katika jukwaa !

Mimi nina mke mmoja mpaka kifo, na nina watoto wa kiume na kike katika familia niliyojaliwa, na Mungu aliyemwumba mwanadamu na kumwambia " Zaeni, mkaongezeke, mkaijaze nchi, na kuitiisha; mkatawale samaki wa baharini, na ndege wa angani, na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi; baada ya kuwabariki. "

Basi niseme haya kwa kila anayesoma ujumbe huu:-
Mungu akubariki kwa baraka zote za rohoni na mwilini;

na
Mungu akukulinde kila uingiapo na kutoka;
na
Mungu akungazie nuru za uso wake wakati wote;
na
Mungu akufadhili sawa na haja ya moyo wako;
na
Mungu akuinulie uso wake kila unaposali;
na
Mungu akupe amani ipitayo akili za wanadamu katika Jina la Yesu.

Mwisho, tuseme 🗣 #AMEN na itapendeaza ukiandika ✍ "AMEN".
 

KIBESENI

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
330
500
BWANA ASIFIWE ............. !

Najitambulisha kwenu wana JamiiForums kwamba ni mgeni wenu.
Natarajia mapokezi na ushirikiano kama mwanajamii mzee lakini kijana katika jukwaa !

Mimi nina mke mmoja mpaka kifo, na nina watoto wa kiume na kike katika familia niliyojaliwa, na Mungu aliyemwumba mwanadamu na kumwambia " Zaeni, mkaongezeke, mkaijaze nchi, na kuitiisha; mkatawale samaki wa baharini, na ndege wa angani, na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi; baada ya kuwabariki. "

Basi niseme haya kwa kila anayesoma ujumbe huu:-
Mungu akubariki kwa baraka zote za rohoni na mwilini;

na
Mungu akukulinde kila uingiapo na kutoka;
na
Mungu akungazie nuru za uso wake wakati wote;
na
Mungu akufadhili sawa na haja ya moyo wako;
na
Mungu akuinulie uso wake kila unaposali;
na
Mungu akupe amani ipitayo akili za wanadamu katika Jina la Yesu.

Mwisho, tuseme 🗣 #AMEN na itapendeaza ukiandika ✍ "AMEN".
karibu shujaa, Tuko wengi humu watoto wa baba ila tumevaa Mask!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom