hodi hodi hodi wana CHIT-CHAT


mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
IGWEEEEEEEEEEEEEEEEE.............!!!!!!!!!!!!!
wanachit chat kwa mara ya kwanza naomba kujitambulisha kwenu mie kijana msoga yetu toka msoga kwa walima nanasi huko chalinze napenda kujipa kick kwa mara ya kwanza kuwa baada ya mda mfupi tu nitagombea uenyekiti hapa na kutwaa madaraka ya ARUSHAONE hivyo akae sawa vijana tupo na ari ya juu ya kufanya kazi

kwa mara nyingine naombeni mnipokee.................nawapenda wote

thanks in advance!!:A S 103::A S 103:
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Mmh mgeni , unawajua na akina Arushaone?
Afu unatinga kwa mkwara mgeni !
Nway mgeni mjuaji karibu .
 
Last edited by a moderator:
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Umebisha hodi hata hujakaribishwa umeanza na kampeni wakati bado majina hayajapitishwa!!

Anyway, karibu sana
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Nina mashaka na ugeni wako???.
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
545
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 545 280
Wewe ni pacha na Lara1?
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,711
Likes
16,462
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,711 16,462 280
Ha haaaa...haya sasa shem Arushaone kazi kwako mpinzani ndo huyo kaja kwa mbwembwe.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,655
Likes
1,172
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,655 1,172 280
Mgeni unaonekana wewe ni MM4. Nakupa siku 14 ujitete usilete ya zito hapa! Afu FYI mwenyekiti ni Erickb52.
 
Last edited by a moderator:
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
Mmh mgeni , unawajua na akina Arushaone?
Afu unatinga kwa mkwara mgeni !
Nway mgeni mjuaji karibu .
mkuu kuwa na id mpya haimaanishi ni ugeni kwa sababu wengi ni wasomaji sana wa jf ingawaje si members tunaingia kama guests baadae tunavutiwa na kujiunga kama members btw asante kwa ukaribisho
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
Mgeni unaonekana wewe ni MM4. Nakupa siku 14 ujitete usilete ya zito hapa! Afu FYI mwenyekiti ni Erickb52.
MM4?? mi ni CCM for life mkuu CCM imetoa rais toka kijiji chetu katu siwezi kuisaliti asante CCM kutupa hadhi ya kutoa rais wa jamhuri
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
Umebisha hodi hata hujakaribishwa umeanza na kampeni wakati bado majina hayajapitishwa!!

Anyway, karibu sana
asante mrembo umeolewa na nani humu?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,655
Likes
1,172
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,655 1,172 280
MM4?? mi ni CCM for life mkuu CCM imetoa rais toka kijiji chetu katu siwezi kuisaliti asante CCM kutupa hadhi ya kutoa rais wa jamhuri
Unavunja sheria za CHIT-CHAT kutaja jina la chama cha siasa pia kusemea siasa.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,712
Likes
3,377
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,712 3,377 280
Karibu sana Chit chat...
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,322
Likes
226
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,322 226 160
Karibu sana Chit chat...
Tangu cc ya cdm imemwekea Zitto kitu kizito, tumekuwa na wageni wengi sana!
Nina mashaka na huyu msoga yetu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,249,658
Members 480,987
Posts 29,706,452