Mto Songwe
JF-Expert Member
- Jul 17, 2023
- 6,674
- 14,096
Naona dogo unajitetea na kujiondoa katika kundi la madogo zako wapuuzi.Yani kizaz kibovu kimeanzia 2000 ila 90 kushuka hawamo
Una miaka mingapi dogo ?
Naona dogo unajitetea na kujiondoa katika kundi la madogo zako wapuuzi.Yani kizaz kibovu kimeanzia 2000 ila 90 kushuka hawamo
Nmezaliwa 85 mkuu[emoji1666]Naona dogo unajitetea na kujiondoa katika kundi la madogo zako wapuuzi.
Una miaka mingapi dogo ?
Hapa ukiniambia nitamke neno lenye tusi au niskilize muziki wenye matusi siweziNmezaliwa 85 mkuu[emoji1666]
[emoji16][emoji16]Wanakula bangi za tarime,mombe,monduli,msumbiji halafu wanaaminia kinoma bangi za uwanji
Dogo akili zimo kweli au umepandwa na kichaa hivi unajua tofauti ya 95 na 2000 ni miaka mingapi?Kwahiyo wa 80, 85, 90, 95, 2000 wote hawa wanafanana sababu wamepishana miaka 5
Sijakuuliza umezaliwa lini nimekuuliza una miaka mingapi ? Sasa wewe na hao machalii wa 2000 unaowasema hapa una utofauti gani kama akili zenyewe ndio hiziNmezaliwa 85 mkuu[emoji1666]
Sahihi mwamba.Mimi ninachokijua ni kwamba watu hupenda kunyoshea wengine vidole ili wajisikie vizuri kuhusu hali zao wenyewe.
Defiance is the trademark of youth.(Kiburi ni alama ya ujana.)
Mimi niongezee, maana ni hawa wanetu tumewalea wenyewe kwa hiyo wanaakisi tulichowafundishaHabari wadau,huo ni utafiti nilioufanya kwa vijana waliozaliwa miaka ya kuanzia 2000+
Vijana hawa kwa wingi wao wamekuwa na mambo ya hovyo sana ukilinganisha na miaka yetu ya 90s kushuka chini.
Enzi zetu wakati tunakua kwanza kabisa tulikuwa watu wenye nidhamu iliyotukuka,ilikuwa ngumu sana kukuta kijana mvivu anaependa vya bure.
Sasa nilichojifunza ni kwamba,watoto wa 2000 wana tabia kama zifuatazo ambazo ni chafu kabisa kuigwa:
(a)Wanapenda vya dezo,yani hapa wao wanataka mafanikio ya bila kufanya kazi bali wapate wamama ww kuwalea au wapate pesa kwa kubet nk.
(b)hawapendi kusikia mambo ya msingi,hapa wengi wao hupenda yale mambo ya kipuuzi kama vile miziki yenye matusi na ya kuhamasisha ushoga.
(c) Hawana maarifa yani hata wasomi bado ukiwapima uelewa wao ni mdogo bora hata mimi ambaye skusoma.
(d)Hutukana watu waliowazidi umri hasa katika mijadala ni watu wa kubisha bila kuweka hoja,pia hutukana wanapozidiwa na hoja zilizoshiba.
(e) wengi huamini kuwa kila mwanamke hata awe bibi kizee kuwa wanaweza kumpanda na kufanya kila wanachojiskia bila kuzingatia umri.
Nb: waweza kuongeza sifa zingine nyingi kadri uwezavyo,natumai kwenye uzi huu watajazana kwa matusi na maneno ya shombo kitu ambacho kitasadifu ukweli[emoji120][emoji1666]
Hiyo hiyo ndiyo tofauti ya 90 na 95. Kwahiyo ukimfananisha wa 2000 na 95 basi hata wa 95 atakuwa sawa na 90. Kwahiyo wa 2000=95=90Dogo akili zimo kweli au umepandwa na kichaa hivi unajua tofauti ya 95 na 2000 ni miaka mingapi?
Hesabu mbna rahis sana hii mkuu kwahyo imeshindwa kuupata umri wangu halisi?Sijakuuliza umezaliwa lini nimekuuliza una miaka mingapi ? Sasa wewe na hao machalii wa 2000 unaowasema hapa una utofauti gani kama akili zenyewe ndio hizi
Sio kwelUnaona wa 95 hajapishana miaka mingi na 2000 basi na wa 90 hajapisha miaka mingi na 95. Kwahiyo 90, 95, 2000 ni wale wale tu
Nyie wa 60s-80s ndio wazazi wa Gen Z!Sisi Wa Miaka Ya 60's - 80's Ngoja Tukae Pembeni Kuona Mtanange Wa Vita Ya 90's Na 2000.
Kabisa yanWengi ukimtafutia kazi utapata lawama baada ya wiki
Hivi we mshamba umezaliwa mwaka 2000 kweli mbona unaonekana umepevuka sana akili?Mimi ninachokijua ni kwamba watu hupenda kunyoshea wengine vidole ili wajisikie vizuri kuhusu hali zao wenyewe.
Defiance is the trademark of youth.(Kiburi ni alama ya ujana.)
nimezaliwa 2004Hivi we mshamba umezaliwa mwaka 2000 kweli mbona unaonekana umepevuka sana akili?
Watu wa umri wako ni mapoyoyo sana nawajua. Wewe uko smart sana, how?
Tufunge ndoa.
Pole mkuuhahahhahhahhaha da we jamaaa umenivunja mbavu
Yanii we dogo saaana, ila uko smart. Hongera.nimezaliwa 2004
ndoa ni mchezo hatari, ogopa sana
haya nisubiri nimalize shuleYanii we dogo saaana, ila uko smart. Hongera.
Nina mdogo wangu wa PILI ndio kazaliwa 2004. Nimemzidi miaka kibao sema anaonekana njemba hatari.
Umri si kitu, natangaza ndoa. Niko tayari kuvumilia yote 🤓