Hizi ndizo ndoa zetu wanaJF?


S

Simcaesor

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
112
Likes
0
Points
0
Age
34
S

Simcaesor

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
112 0 0
Inasikitisha sana mtu kaoa tena ndoa ya kimungu na kwa heshima kubwa halafu unamkuta kwenye madanguro na mausiku klabu, kikubwa anatafuta malaya na hana ugomvi na mkewe kisa tamaa tu. kuna mana gani ya kuoa halafu unakuwa na tamaa kibao za wanawake wengine, ki ukweli hili linanichefua sana tena sana. wanaJF tuungane kuwashauri wanandoa wenye akili mbovu kama hizi....
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
Inasikitisha sana mtu kaoa tena ndoa ya kimungu na kwa heshima kubwa halafu unamkuta kwenye madanguro na mausiku klabu, kikubwa anatafuta malaya na hana ugomvi na mkewe kisa tamaa tu. kuna mana gani ya kuoa halafu unakuwa na tamaa kibao za wanawake wengine, ki ukweli hili linanichefua sana tena sana. wanaJF tuungane kuwashauri wanandoa wenye akili mbovu kama hizi....
Unaandika kwa kutumia nadharia! Halafu pia nadhani umri wako ni chini ya miaka 25 hivi!

Ndoa siyo hayo maandishi manne - Ina maana kubwa zaidi ya hapo!
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
Wewe ni HE au SHE?, umeoa/olewa?!. Ukiona baba anamucha mwenza kitandani na kwenda kwa wajasiliamali ujue huyu aliyeachwa ndani is a problem too.
Inasikitisha sana mtu kaoa tena ndoa ya kimungu na kwa heshima kubwa halafu unamkuta kwenye madanguro na mausiku klabu, kikubwa anatafuta malaya na hana ugomvi na mkewe kisa tamaa tu. kuna mana gani ya kuoa halafu unakuwa na tamaa kibao za wanawake wengine, ki ukweli hili linanichefua sana tena sana. wanaJF tuungane kuwashauri wanandoa wenye akili mbovu kama hizi....
 
Painstruth

Painstruth

Member
Joined
May 5, 2008
Messages
77
Likes
0
Points
0
Painstruth

Painstruth

Member
Joined May 5, 2008
77 0 0
Inasikitisha sana mtu kaoa tena ndoa ya kimungu na kwa heshima kubwa halafu unamkuta kwenye madanguro na mausiku klabu, kikubwa anatafuta malaya na hana ugomvi na mkewe kisa tamaa tu. kuna mana gani ya kuoa halafu unakuwa na tamaa kibao za wanawake wengine, ki ukweli hili linanichefua sana tena sana. wanaJF tuungane kuwashauri wanandoa wenye akili mbovu kama hizi....
kwa hiyo unamaanisha ndoa ni sex? na ukioa ukamkuta mkeo au mmeo hakuna ile kitu ndo mnaachana? au akipata ajali akawa functionless ndio ndoa inavunjika?

au unamaanisha wasiokuwa na ndoa ni sawa kwenda kwenye madanguro na kuchukua malaya? huyo Mungu anayeruhusu haya na kukataza yale ni yupi?

unazungumzia very very complicated subject which certainly you know nothing about it!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Kila jambo linalotokea, kuna sababu ya kutokea. Ukiona mwanaume amemwacha mke wake ndani na kwenda kununua penzi ujue kuna sababu ya kufanya hivyo!

Ndoa ni zaidi ya tendo la ndoa.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,406
Likes
1,393
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,406 1,393 280
duh...watu wakware humu...
 
Painstruth

Painstruth

Member
Joined
May 5, 2008
Messages
77
Likes
0
Points
0
Painstruth

Painstruth

Member
Joined May 5, 2008
77 0 0
duh...watu wakware humu...
Sio wakware, tumekuwa wepesi kulaumu matatizo yanayoonekana ambayo chanzo chake huwa hakionekani na wengi hawapendelei kusema. Mtu tangu utotoni kazoe kamchezo ka kuwa na wanawake wengi, leo akitaka kuoa atatakiwa kulipa mafungu ya kumi tu, akifunga ndoa huo mchezo wa zamani anaacha kwa mechanism gani?

kuna sababu nyingi sana na kama ni GT inabidi kuangalia mzizi wa tatizo

1.malezi
2. kampani
3. saikolojia
4. financial
5. frustration za ndani ya nyumba na nje
6. Nature

wengine ni nature tu, I would say 99% of african male/men are born to bonkey many many women, that was before christianity and muslim to come ove to our continents

ukiangalia nature za mababu wetu walikuwa wanaona wake sita saba mpaka basi, vile vinasaba vyao vile viko mpaka leo hii na watu utakuta wana vinyumba vidogo tunawalaumu tu

Ili nature ibadilike wa kutatua ni kumpa Yesu maisha yako ili akuumbe upya , nje ya hapo is just wasting time tu kujadili topic ambayo hata mleta maada anajua fika na yeye ina mgusa.

muulize mtoa maada kama ameoa, muulize kama bado ameisha lala na wenzi wangapi, na kama ameoa alishalala nao wangapi hapo kabla! INATISHA!
 
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
1,471
Likes
10
Points
0
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
1,471 10 0
Wewe ni HE au SHE?, umeoa/olewa?!. Ukiona baba anamucha mwenza kitandani na kwenda kwa wajasiliamali ujue huyu aliyeachwa ndani is a problem too.
Kila jambo linalotokea, kuna sababu ya kutokea. Ukiona mwanaume amemwacha mke wake ndani na kwenda kununua penzi ujue kuna sababu ya kufanya hivyo!

Ndoa ni zaidi ya tendo la ndoa.
Acheni ujuha!
 
S

shalis

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
272
Likes
3
Points
0
S

shalis

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
272 3 0
jamani mimi sioni tatizo la mtoa mada yeye alichowakilisha kuwa tukiwaona hawa watu tuwashauri maana haoni maana halisi ya mtu kuwa na mweza...kutokana na mtu kuendekeza tabia za mwanzoni na kuzileta kwenye family
ok, mim nitakuwa wakwanza kuwashauri ila ki ukweli mambo ya ndoa yanakatisha tamaa sana na wanaume wengi sasa wameshidwa kabia kabisa kuwa Real mens wana tangatanga na mwisho wa siku kuharibu familia ..tubadilike wajameni
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
103
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 103 160
Kila jambo linalotokea, kuna sababu ya kutokea. Ukiona mwanaume amemwacha mke wake ndani na kwenda kununua penzi ujue kuna sababu ya kufanya hivyo!

Ndoa ni zaidi ya tendo la ndoa.
na sababu kubwa mojawapo ni TAMAA MBAYA
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Inasikitisha sana mtu kaoa tena ndoa ya kimungu na kwa heshima kubwa halafu unamkuta kwenye madanguro na mausiku klabu, kikubwa anatafuta malaya na hana ugomvi na mkewe kisa tamaa tu. kuna mana gani ya kuoa halafu unakuwa na tamaa kibao za wanawake wengine, ki ukweli hili linanichefua sana tena sana. wanaJF tuungane kuwashauri wanandoa wenye akili mbovu kama hizi....
bWA MDOGO,
Elewa wazi kuwa unaongelea suala-mtambuka, tena ambalo kwa mtazamo tu, hulijui hata kwa 36%!
Shida yako ni kuwa unaangalia upande wa baba tu, na ume'level-ground kuwa mwanamke ni innocent muda wote!
Anyway, sio kosa lako!
Wewe unaamini kabisa kuwa vitabu na tamthilia unazoangalia kwenye Weekend-Movie ndiyo hali halisi ya maisha ndani ya familia!
Let me tell you that you are totally wrong, and when you come to reality everything is inside-out, upside-down!
Usidanganyike na mapenzi unayopewa na "DEMU", ukadhani ndiyo sawa na ndoa,...fikiria ndoa yenye umri wa miaka hata 15 tu!!

I dont blame you young man, sema chochote unachopenda!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,652
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,652 280
Umeseam ukweli kabisa Mpwa, ila sijaelewa una ushahidi gani kuwa hao uliowakuta huko kwenye madanguro wana ndoa tena ndoa halali na takatifu, pili na wewe ulienda kutafuta nini huko? ok, ujumbe ulioutoa ni changamoto nzuro kwetu sote.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,341
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,341 280
Inasikitisha sana mtu kaoa tena ndoa ya kimungu na kwa heshima kubwa halafu unamkuta kwenye madanguro na mausiku klabu, kikubwa anatafuta malaya na hana ugomvi na mkewe kisa tamaa tu. kuna mana gani ya kuoa halafu unakuwa na tamaa kibao za wanawake wengine, ki ukweli hili linanichefua sana tena sana. wanaJF tuungane kuwashauri wanandoa wenye akili mbovu kama hizi....
Tatizo unasikitishwa na kitu usicho na uelewa nacho_ni kama unaambiwa tu watu wanaokwenda club ni wahuni na wanafuata malaya...acha kulalama kwa kitu usichokijua
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
napita njia hapa.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Wamekusikia tayari.
 
M

mkalagale

Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
74
Likes
1
Points
0
Age
31
M

mkalagale

Member
Joined Sep 25, 2011
74 1 0
Unajua mwanamke kabla hajaolewa huwa anajituma katika lile tendo letu lkn akishaolewa tu anakuwa kama gogo
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Likes
3
Points
0
Age
31
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 3 0
Inahuzunisha hii si kidogo yaani.. ila ipo siku watakuja kujuta kwa ujinga wanaofanyaga kwa kuamini kwamba wake zao hawaaoni ila ipo Siku tuuu.
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Likes
3
Points
0
Age
31
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 3 0
hiyo sio sababu ya wewe kwenda kwenye madanguro na sehemu nyingine kutafuta wanawake tofauti na wake zenu....vunja ukimya ongea na mkeo kwa busara....uamuzi wa kutafuta pengine lazima ukugharimu kama sio leo kesho na kama sio duniani basi Mbinguni..fanyeni tu research ndogo ya watu waishio vema na wake/waume zao na maisha pamoja na watoto wao hubarikiwa sana...sasa angalieni ndoa zenye mausaliti na mahujumu ya kila aina nini kinakuwepo hapo zaidi kusikia mume kamnyonga mkewe,mara mume kapinduka na gari alikua na kimada na balaa mengineyo tuu...WANAUME TULIENI NA WAKE ZENU.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,879
Likes
11,747
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,879 11,747 280
aaha..ndoa kitu gani bana...upuuzi mtupu peoples are supposed to be free from flooshness called marriage
 

Forum statistics

Threads 1,236,166
Members 475,019
Posts 29,248,523