Hizi herufi kwenye thread ni virus?..

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,240
Points
1,225

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,240 1,225
Salaam JF!
Kila niki Quote thread au niki edit thread kuna herufi kama hizi <br />
Zinatokea <br />.
Nimechunguza hata kwa wachangiaji wengine zimekuepo kwenye uzi zao
Ndio virus au nani anazituma huko?
 

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,902
Points
2,000

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,902 2,000
Sorry! Nilikuwa najaribu kuzifuta.
Salaam JF!<br />
Kila niki Quote thread au niki edit thread kuna herufi kama hizi &lt;br /&gt;<br />
Zinatokea &lt;br /&gt;.<br />
Nimechunguza hata kwa wachangiaji wengine zimekuepo kwenye uzi zao<br />
Ndio virus au nani anazituma huko?
:)
 

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,239
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,239 1,500
Kuna technical problems ambazo hata Invisible if not Maxence (katika jukwaa la complaints) zipo kwa mobile users... ambazo zingesababisha wasiwe na access ya JF.. Hivo at the time being wakitengeneza wameona it is better hizo alama ziendelee kuwepo kuliko mobile users wakose kabisa ku access JF.
 

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,277
Points
1,195

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,277 1,195
Inab&#305;d&#305; tuwe na sub&#305;ra jaman&#305;,tat&#305;zo l&#305;nashughul&#305;k&#305;wa
 

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,240
Points
1,225

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,240 1,225
Inab&#305;d&#305; tuwe na sub&#305;ra jaman&#305;,tat&#305;zo l&#305;nashughul&#305;k&#305;wa
<br />
<br />
Tangu hizi alama zimeanza ni mda mrefu sasa hutukujulishwa kama errors zinazojitokeza!
Na huo mda wakusubiri hadi tatizo limalizwe kushughulikiwa ni lini?
 

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
946
Points
225

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
946 225
Salaam JF!
Kila niki Quote thread au niki edit thread kuna herufi kama hizi <br />
Zinatokea <br />.
Nimechunguza hata kwa wachangiaji wengine zimekuepo kwenye uzi zao
Ndio virus au nani anazituma huko?
Hiyo ni web page html code for line break. Inawezekana wakati wa ku-quote unaweka text yako sehemu isiyo sahihi thats why hizo code zinatokea. jaribu kueka text yako after neno"[/QUOTE] "
 

Forum statistics

Threads 1,353,333
Members 518,297
Posts 33,076,031
Top