Hizi busara za Omar Mahita na Pascal Mayalla zimeanza lini?

Hizi busara za Omar Mahita na Pascal Mayalla zimeanza lini?

Idugunde

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2020
Posts
7,719
Reaction score
10,238
Mzee Mahita ameongea mambo mengi kiasi kwamba jamii haiamini anachosema.

Mfano rais mstaafu kutumia vibaya madaraka kwa sababu katiba tuliyinayo ni mbovu na kumteua Said Mwema kuwa Igp kisa tu ameoa kwao. Na keleza namna vyombo vingine vya usalama vinakamata watu na kuwaweka kwenye sero za polisi.

Pascal huko kwenye mitandao ya jamii anashusha madini vibaya mmno. Mfano anaeleza ukweli jinsi Cuf ya maalim Seif ilivyonyimwa urais mwaka 1995.

Pascal anaeleza kwa uchungu sana jinsi Azory gwanda alivyotekwa na kupotezwa na vyombo vya usalama.

Hizi busara wameaanza kuzipata wapi na lini?
 
Mzee Mahita ameongea mambo mengi kiasi kwamba jamii haiamini anachosema.

Mfano rais mstaafu kutumia vibaya madaraka kwa sababu katiba tuliyinayo ni mbovu na kumteua Said Mwema kuwa Igp kisa tu ameoa kwao. Na keleza namna vyombo vingine vya usalama vinakamata watu na kuwaweka kwenye sero za polisi.

Pascal huko kwenye mitandao ya jamii anashusha madini vibaya mmno. Mfano anaeleza ukweli jinsi Cuf ya maalim Seif ilivyonyimwa urais mwaka 1995.

Pascal anaeleza kwa uchungu sana jinsi Azory gwanda alivyotekwa na kupotezwa na vyombo vya usalama.

Hizi busara wameaanza kuzipata wapi na lini?
Wanakaribia kufa hao.
 
Back
Top Bottom