Hivi wanawake tunakuwaga tumelogwa ama?

Hivi wanawake tunakuwaga tumelogwa ama?

X sasa ndipo anapokosea coz ushamuona sio wife material ukampata wife material ukamoa huyo.yeye ya nini aje kukumbushia kwako uliemuona sio wife material? huu ndo ujinga sasa usiofaa. unajua natolea hii ya kusema mtamu, coz ndo mnaanzaga na maneno matamumatamu kuwadanganya kumbe ukweli wife wako anakuridhisha sana tu.
Emoj ujinga tena? Wewe huna uzoefu na haya mambo....
Acha tuu, still penzi la x lipo moyoni tho sio wife material...
 
Last edited by a moderator:
Ndio tatizo lenu nyinyi wasichana/wanawake wa siku hizi. Sii kila mahusiano lazima yaishe na ndoa.

Ndio maana niliachaga kudate na waafrica

Nyinyi mnafanya mahusiano kwa malengo. Nyinyi mnashidwa kuwaambia wanaume mnawo wapenda wawaoe.

Nyinyi mahusiano malsai

Mapenzi ni feeling. Eti unamnyima kisa mliachana????

Visasii vimewajaa!!!

hahaaaa umenifanya nicheke kwa nguvu. hii bhange ulovuta ya wapi mpendwa?😂😂😂
 
Emoj ujinga tena? Wewe huna uzoefu na haya mambo....
Acha tuu, still penzi la x lipo moyoni tho sio wife material...

acha kudanganya bhana,lipo moyoni wapi?
 
Last edited by a moderator:
Yaani apate genye huko aje nikumbuka mie???
Wadada! bora uwe na idadi ya wapita njia wengi kuliko kurudiarudia gumegume.
Hii comment nimeipenda sana yaani. Sasa fanya nipite njia basi.
 
Seriously??!! Mtu anaharibu fursa unasema tuna pretend??!!!
fursa hata haziwezi kuharibika zote kwa mkupuo labda zitayumba yumba kidogo tu teh, ila itabidi ukomae kidogo kuzirudisha kama awali. Kama una kiporo chako kajaribu tu kukichemshia chai afu ulete feedback
 
Emoj siamini kama leo hukumbuki vile nilivyo mtamu mama.Najua kimoyomoyo roho inakutekerenya njoo tu niku microwave wala wife hatajua
 
Last edited by a moderator:
Emoj siamini kama leo hukumbuki vile nilivyo mtamu mama.Najua kimoyomoyo roho inakutekerenya njoo tu niku microwave wala wife hatajua

hahaaa mi sidanganyiki.
 
Last edited by a moderator:
tho sikuelewi mara unasema anapenda kuolewa,mara unasema anadai mtoto keshapata atatafute nini tena ila Huyu ni udesparate unamsumbua,anaona keshazalishwa so akugande wewe huenda ukamuoa.

Uko sawa kabisaaaaa!!! Anatamani mimi ndio nimuoe tu. BTW mimi sina ratiba ya ndoa. Yuko desperate kweli wala hujakosea, huko kwao kila siku wanamhoji anaolewa lini.
 
Ndio maana mimi sipendi kabisa kuoa "Mtumba" tena sipendi zaidi Mtumba wenye mtoto-Maana ni sawa na kujitumbukiza kwenye mdomo wa Mamba unaona.Na kujiingiza sehemu ambayo unaona kabisa utapata Majanga ni Upumbavu #TeamBikra
 
si wote wapashao viporo wanafanya for the sake of relationship....wengine ni enjoyment..
 
Hii mada inahusu wanawake kua na ekspaya deti au wewe kuwajengea wazazi wazazi, kua na miradi na kua na nyumba kibao.

Andiko lako tu limeonyesha wewe bado ni zao la mulugo.
 
Hii mada inahusu wanawake kua na ekspaya deti au wewe kuwajengea wazazi wazazi, kua na miradi na kua na nyumba kibao.

Andiko lako tu limeonyesha wewe bado ni zao la mulugo.

zao la mulugo nan tena
 
ndugu ukimtaka wako pekeyako muumbe mwenyewe , awe x awe mume wa mtu kama walet inachana hainashida kumpa atapewa tu kwa upandewangu
 
Na mtazd kuchapwa tu hamn namna

Sent using Jamii Forums mobile app from my Android phone
 
Back
Top Bottom