Hivi wanawake tunakuwaga tumelogwa ama?

Hivi wanawake tunakuwaga tumelogwa ama?

Yaani apate genye huko aje nikumbuka mie???
Wadada! bora uwe na idadi ya wapita njia wengi kuliko kurudiarudia gumegume.
 
Jumamosi ntakua na mechi ya kukumbushia na x wangu anarudi toka kijijin kwao alikoenda tembelea wazee wake. Ntaendelea kumla tu, maana hakuna namna nyingine.
Tulikua wapenzi, tukaachana. Tukarudiana, tukaachana, wakamtia mimba akazaa mtoto. Huyo aliyezaa naye hana mpango wa kumuoa. She is miss independent. Tukikutana kama kawa kama dawa. Kweli hawara hana talaka, ukimtaka unampata.

Mkiachana kwa amani, inapendeza kukumbushia.

umeoa au una mpenzi mpya?
 
Yaani apate genye huko aje nikumbuka mie???
Wadada! bora uwe na idadi ya wapita njia wengi kuliko kurudiarudia gumegume.

exactly kabisa my dear
 
ulifanya somo la writing skills katika ngazi zako zozote za elimu? nimependa sana content ya uzi wako ila ulivyoiwasilisha kiuandishi ni very boring.

Sio wote kina shogongo mpendwa,kuandika napo kipaji but hope umetoka na kitu.
 
Sijaoa ila ninaye mpyaaaaaa, naye anamjua kwa picha tu. Hawajawahi kuonana.

na mnapokuja kukumbushia mnazungumza nini hasa? kwamba muendelee na uhusiano kwa maana kwamba mrudiane au mnakuwa na lengo gani hasa?
 
Acha kuwazibia wenzako rizki...
Kama hautaki... kataa mwenyewe...
Wee vipi bhana..kila mwanamke si ana papuchi yake?? Asa inakuuma nini??
 
Hivi wewe mwanamke una matatizo gani? Umepatwa na nini? Kazi yako ni kuwaponda wanaume na kuwazibia rizki?

Nani aliyekulogaaa???
 
na mnapokuja kukumbushia mnazungumza nini hasa? kwamba muendelee na uhusiano kwa maana kwamba mrudiane au mnakuwa na lengo gani hasa?

Tuzungumze nn zaidi ya maisha tu ya kawaida. After all hana kinyongo na mm na siku zote hujilaumu mwenyewe alinipoteza bure. Anapenda sana kuolewa, lakini anajua mm sina mpango wa kuoa within 3 yrs to come. Na hataki mahusiano mapya labda aende muowaji. Anadai mtoto keshapata, atafute nn tena? Akiwa na genye, kidume chake nipo. Namkuna haswaaa tena nyumbani kwake mwenyewe. Housegirl wake na mwanae wananijua uncle wao.

Burudani maridhawa.
 
Aaaaaaawapi wawapi aisee unatuharibia wewe ??? Kama umestuka kaa kimya kila mmoja atastuka kwa muda wake wewe unaanza kileta story nyiiingi msimsikilize huyu
 
Back
Top Bottom