Hivi wanawake tunakuwaga tumelogwa ama?

Hivi wanawake tunakuwaga tumelogwa ama?

Emoj

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2015
Posts
839
Reaction score
1,315
Sawa mlikuwa kwenye mahusiano na huyu mwanaume ikafika mahala kwa namna moja ama nyingine mkashindwa kuendeleza uhusiano huo,mnafikia kuachanaa.Jamaa huko kaanzisha mahusiano mengine na wewe uko na uhusiano mwingine.

Siku ya siku anakukubuka huko aliko kashikwa na ukame kidogo coz wife katoka kidogo,au kajifungua,anaona akutafute utamsikia Jamani Asha Najuta kuachana na wewe,wewe ndo ulikuwa chaguo langu, namiss sana mambo yako, Ukimuuliza Lakini si una mke? utamsikia mke wangu haniridhishi,yaani najuta kuachana na wewe maana ulikuwa mtamu,wa moto,mnato yaaani.

Sasa wanawake na sisi tulivyogo na akili sijui za wapi ama sijui ni kulogwa,tukiambiwa hivi tunalendemkaaa kama mlenda,kichwa hichoooo kinatuvimba na kuanza kujisifu et hahaaa kumbe bi shost hana lolote? (kumbe ukweli mke wake humfikii hata nusu lijamaa linataka tu likuchafue asepe zake),basi ndo siku hiyo hata kulala usingizi unakata kisa tu kusifiwa na Lijamaa ambalo ni anataka tu ale then basi.

Basi akikuambia tukutane mwanamke huyooo unaenda.Hivi jamani kuambiwa tu hivi ndo tujitoe ufahamu hadi kushindwa kujiuliza tu maswali mawili matatu kwamba hivi mke wake angekuwa hamridhishi angemuoa? Na kama anasema hajawahi pata mtamu kama mimi kama ningekuwa mtamu angekubali tuachane? si angenioa fasta.

Mwingine utamsikia ooh! mi bhana John alikuwa ananipenda ni mimi tu ndo nilimuudhi kwa kumcheat akaniacha. hahaaa kweli? Inamana hujawahi ona mwanamke mpenzi wake anamfumania but anamsamehe na kumuoa kabisa?.Ok basi umecheat ye alicheat mara ngapi ukamsamehe? kwamba wewe ndo una moyo wa chuma yeye wa nyama sio? tena saa zingine unakuta mwanamke umecheat na yeye ndo chanzo cha wewe kucheat.

Mwingine unakuta kakuzalisha,akakumbia bwana Asha tafuta mtu wa kukuoa maana mimi siwezi kukuoa, wewe sio type yangu, ntalea tu mtoto, siku ya siku et anaanza kukuambia ooh nakumisi,huyu mwanamke nlie nae hanipi vizuri kama wewe zamani,njoo basi, kweli mwanamke na wewe huyo unaenda kukumbushia? Kwa mtu ambaye keshakuambiaga wewe sio type yake na mbwembwe nyiiingi juu but unaenda kabisa seriously?

Kuna mwingine aliachika kwenye relationship yake mpya hadi sasa hivi umri umeenda hana hata mpenzi kwa huu ujingaujinga tu,Kampata mkaka wa watu mstaarabu mkaka yuko serious anataka kumuoa,bidada kajichanganya kwa X tena alieshaoa kajipeleka kwa X,jamaa kala kiulaini(,hivo na jamaa alimuachaga kwa mbwembwe acha tu!). mkaka kaja kugundua kwamba alienda kwa X then akampiga chini, Mkaka wa watu kapata mwanamke mwingine kaoa juzijuzi,Bibie anakuja kulialia jamani sa nitafanyeje nikamwambia tulia hivohivo acha kulia kinafki.
 
Ndefu nimeishia katikati
Ila kwa maelezo hayo ww nawe umepitia
 
Mbona unaharibu fursa za watu. Yawezekana kuna mtu alikua ashasifiwa hivyo na leo anaenda kutoa mzigo akisoma hapo lazima aghairi
 
We ndio maana Karucee anasema ni dugu yangu!!! Nilitaka kuandika hivyo hivyo.....Huyu Emoj sasa anavuka mipaka!

Hahaaa pole,Hakuna namna ingine mpendwa tuseme tu ukweli tupone.Umeoa basi tulia na wako.maana hii ya kukumbushiana inaleta madhara makubwa.
 
Last edited by a moderator:
Jumamosi ntakua na mechi ya kukumbushia na x wangu anarudi toka kijijin kwao alikoenda tembelea wazee wake. Ntaendelea kumla tu, maana hakuna namna nyingine.
Tulikua wapenzi, tukaachana. Tukarudiana, tukaachana, wakamtia mimba akazaa mtoto. Huyo aliyezaa naye hana mpango wa kumuoa. She is miss independent. Tukikutana kama kawa kama dawa. Kweli hawara hana talaka, ukimtaka unampata.

Mkiachana kwa amani, inapendeza kukumbushia.
 
Mbona unaharibu fursa za watu. Yawezekana kuna mtu alikua ashasifiwa hivyo na leo anaenda kutoa mzigo akisoma hapo lazima aghairi

hapana siharibu,bali naponya.mmeachana hakuna uwezekano wa kurudiana basi kila mtu afanye yake.
 
Ha ha ha haaa na kama wewe ndio ulimkata na ulikata kuolewa kuwa mkewe but chakacha linahusiana kulicheza?

kama ulikataa kuolewa nae,means umeona hakufai sasa kwanini ukakumbushie kwa mtu ambaye uliona hakufai?
 
sawa mlikuwa kwenye mahusiano na huyu mwanaume ikafika mahala kwa namna moja ama nyingine mkashindwa kuendeleza uhusiano huo,mnafikia kuachanaa.Jamaa huko kaanzisha mahusiano mengine na wewe uko na uhusiano mwingine.Siiku ya siku anakukubuka huko aliko kashikwa na ukame kidogo coz wife katoka kidogo,au kajifungua,anaona akutafute utamsikia Jamani Asha Najuta kuachana na wewe,wewe ndo ulikuwa chaguo langu, Namiss sana mambo yako, Ukimuuliza Lakini si una mke? utamsikia mke wangu haniridhishi,yaani najuta kuachana na wewe maana ulikuwa mtamu,wa moto,mnato yaaani......
sasa wanawake na sisi tulivyogo na akili sijui za wapi ama sijui ni kulogwa,tukiambiwa hivi tunalendemkaaa kama mlenda,kichwa hichoooo kinatuvimba na kuanza kujisifu et hahaaa kumbe bi shost hana lolote?(kumbe ukweli mke wake humfikii hata nusu lijamaa linataka tu likuchafue asepe zake),basi ndo siku hiyo hata kulala usingizi unakata kisa tu kusifiwa na Lijamaa ambalo ni anataka tu ale then basi,
Basi akikuambia tukutane mwanamke huyooo unaenda.Hivi jamani kuambiwa tu hivi ndo tujitoe ufahamu hadi kushindwa kujiuliza tu maswali mawili matatu kwamba hivi mke wake angekuwa hamridhishi angemuoa? na kama anasema hajawahi pata mtamu kama mimi kama ningekuwa mtamu angekubali tuachane? si angenioa fasta. Mwingine utamsikia ooh! mi bhana John alikuwa ananipenda ni mimi tu ndo nilimuudhi kwa kumcheat akaniacha. hahaaa kweli? inamana hujawahi ona mwanamke mpenzi wake anamfumania but anamsamehe na kumuoa kabisa??.Ok basi umecheat ye alicheat mara ngapi ukamsamehe? kwamba wewe ndo una moyo wa chuma yeye wa nyama sio? tena saa zingine unakuta mwanamke umecheat na yeye ndo chanzo cha wewe kucheat.
Mwingine unakuta kakuzalisha,akakumbia bwana Asha tafuta mtu wa kukuoa maana mimi siwezi kukuoa ,wewe sio type yangu, ntalea tu mtoto, siku ya siku et anaanza kukuambia ooh nakumisi,huyu mwanamke nlie nae hanipi vizuri kama wewe zamani,njoo basi, kweli mwanamke na wewe huyoooo unaenda kukumbushia???? kwa mtu ambaye keshakuambiaga wewe sio type yake na mbwembwe nyiiingi juu but unaenda kabisa seriously?? shwain kabisa wewe!!.
Kuna mwingine aliachika kwenye relationship yake mpya hadi sasa hivi umri umeenda hana hata mpenzi kwa huu ujingaujinga tu,Kampata mkaka wa watu mstaarabu mkaka yuko serious anataka kumuoa,bidada kajichanganya kwa X tena alieshaoa kajipeleka kwa X,jamaa kala kiulaini(,hivo na jamaa alimuachaga kwa mbwembwe acha tu!). mkaka kaja kugundua kwamba alienda kwa X then akampiga chini, Mkaka wa watu kapata mwanamke mwingine kaoa juzijuzi,Bibie anakuja kulialia jamani sa ntafanyeje nikamwambia tulia hivohivo acha kulia kinafki shwain, yaani hapa na bado umri utakusogea sana kwa style hii,sasa X kala enhee!! umefaidi nini? kamuacha mke wake?,zaidi sana umeachika na utaendelea kuachiaka.
MWANAMKE TULIZA PANT YAKO SAWASAWA.

ulifanya somo la writing skills katika ngazi zako zozote za elimu? nimependa sana content ya uzi wako ila ulivyoiwasilisha kiuandishi ni very boring.
 
Back
Top Bottom