Hivi wanaume wote wako hivi?

Hivi wanaume wote wako hivi?

sverige

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
417
Reaction score
178
Nina miaka 33 nimeoa miaka 7 iliyopita nimejaaliwa watoto 6, hali yangu ya kimaisha sio mabaya ninao uwezo wa kifedha.

Turudi kwenye topic nimekuwa ni mtu mwenye mawazo kila wakati Nafsi yangu haina raha nasijui tatizo ninini.

Tuna maelewano mazuri sana na mke wangu hatuna ugomvi, tatizo hili limeanza kama mwaka mmoja umepita na siku zinavozidi kwenda ugonjwa huu naona unazidi kuwa Mkubwa kwangu.

Situmii kilevi cha Aina yoyote ile Jamani embu nisaidieni natamani sana kufurahia maisha.
 
Huwa unatindikiwa na aina gani ya mawazo?

Halafu mkuu miaka 33 una watoto 6, hao watoto ni mapacha pair tatu au kila mtoto mmoja alizaliwa kipeke yake ndani ya miaka hiyo 7?
 
Mungu muweza wa kila jambo,hebu mshirikishe yeye atakusaidia
 
Kama una upendo wa kweli kwa mkeo labda anakucheat....samahani lakini
ndo maana nimesema labda
 
Umeoa miaka 7 iliuopita una watoto 6??

Wewe na mkeo hamna tatizo, ila mmebanwa na malezi maisha yamebadilika
 
Hapo Kwa Watoto 6 Braza Cjui Umekosea Au Ndo Nawewe Umejianzishia Nyota Nyeupe Badala Ya Kijana?
 
Watoto 6 miaka saba ya ndoa hmm
Pole sana kuhusu mawazo jaribu kuonana na Psychologist
 
Huwa unatindikiwa na aina gani ya mawazo?

Halafu mkuu miaka 33 una watoto 6, hao watoto ni mapacha pair tatu au kila mtoto mmoja alizaliwa kipeke yake ndani ya miaka hiyo 7?

Nami nimeshangaa pia huyo mke duh hata kama ni haraka sio hivyoo
 
Hao watoto umejumlisha na wafanyakazi wako?
 
Wala sijakosea watoto 6 ndani ya miaka 7 watano wakiume mmoja wakike,inawezekana ikawa nimajukumu yamekuwa mengi ndio sababu mawazo hayaniishi kichwani kwasababu huwa nakumbuka sana maisha ya zamani
 
Huwa unatindikiwa na aina gani ya mawazo?

Halafu mkuu miaka 33 una watoto 6, hao watoto ni mapacha pair tatu au kila mtoto mmoja alizaliwa kipeke yake ndani ya miaka hiyo 7?
Huwa nakumbuka sana maisha yazamani wakati kabla sijapata watoto,mapacha mara moja nahao wengine kila mmoja amezaliwa tofauti
 
Wala sijakosea watoto 6 ndani ya miaka 7 watano wakiume mmoja wakike,inawezekana ikawa nimajukumu yamekuwa mengi ndio sababu mawazo hayaniishi kichwani kwasababu huwa nakumbuka sana maisha ya zamani

Haiwezekani mtu iwe na Mawzo from no where,,,,, au sababu hao watoto? Toto 6 una miaka 33 unatumia mashine au kiuno tu? Na bado utawaza sana kaka!
 
Kwa idadi hyo ya wtt lzm kuna something wrong,km unataman maisha yako ya zamani na c haya uliyonayo kwasasa bac hilo ndio tatizo linalokuletea mawazo.
 
Aisee.....umemkimbiza shemeji mchakamchaka....ndani ya miaka saba watoto sita? manake angalau kila mwaka shwmeji alibeba mimba.....
 
Back
Top Bottom