Hivi wanaume wote wako hivi?

Hivi wanaume wote wako hivi?

Mungu aliposema zaeni mkaongezeke muijaze dunia hakumaanisha uijaze wewe peke yako.

Ila kwakuwa umeamua kutumia nyota ya watoto badala ya nyota ya kijani its okay.

Chamsingi tu kubaliana na hali ya kukaa bila furaha maana mawazo hayataisha kama kila mwaka unapiga fotocopy, nahisi ndiyo tatizo.
 
Nina miaka 33 nimeoa miaka 7 iliyopita nimejaaliwa watoto 6, hali yangu ya kimaisha sio mabaya ninao uwezo wa kifedha. Turudi kwenye topic nimekuwa nimtu mwenye mawazo kila wakati Nafsi yangu haina raha nasijui tatizo ninini, tuna maelewano mazuri sana namke Wanguu hatuna ugomvi, tatizo hili limeanza kama mwaka mmoja umepita nasiku zinavozidi kwenda ugonjwa huu naona unazidi kuwa Mkubwa kwangu. Situmii kilevi cha Aina yoyote ile Jamani embu nisaidieni natamani sana kufurahia maisha

Mmmh... hao watoto wako woote 6 wamepishana miezi tu?

ulikuwa unawahi nini? au wote sita ni mapacha??
 
Duuu bro hata ka unauwezo kifedha ...punguza kasi ya kutoa babies...6 kwa range ya 7 yrs in marriage duu..muone pia mtaalam wa saikolojia
 
Maisha yalivyo magumu siku hizi watoto 6 lazima uwaze daily. Pole sana kafanye vasectomy kwanza usijeongeza watoto zaidi.
 
mkeo ulimtoa wapi? reminds me of my grandma....


anyway, that aside...inabidi muache hiyo kazi ya kufyatua matofali sasa yanatosha anza kujenga ofkozi hapo itabidi tu ujifunze kuenjoy with ur team oh sorry kids....
 
Huwa unatindikiwa na aina gani ya mawazo?

Halafu mkuu miaka 33 una watoto 6, hao watoto ni mapacha pair tatu au kila mtoto mmoja alizaliwa kipeke yake ndani ya miaka hiyo 7?

Naona hapo uzalishaji ulianza hata kabla kiwanda hakijapata usajili wa kudumu
 
Lakini hao watoto (6) Labda ndio tatizo
Kwa hali ya kawaida ingetakiwa uwe na watoto wawili kwa miaka (7)....!!!!!!
 
Kweli mna utilize vyema viungo vya uzazi...miaka saba watoto sita, kwa estimate ya haraka haraka huo mwaka mmoja ulikuwa wa honey moon...
 
dah...naimagine unakaa nyumba ya kupanga...ni noma aisee...
 
...
...una mawazo sbb UNAZAA KAMA MMASAI....uzazi wa mpango huna....unatotolesha to ka kuku...na bado utakoma...wait waanze shule ndio utajua.....wauze 3 ukitaka...nina zako
 
Wala sijakosea watoto 6 ndani ya miaka 7 watano wakiume mmoja wakike,inawezekana ikawa nimajukumu yamekuwa mengi ndio sababu mawazo hayaniishi kichwani kwasababu huwa nakumbuka sana maisha ya zamani
Wewe noma aisee.
 
...
...una mawazo sbb UNAZAA KAMA MMASAI....uzazi wa mpango huna....unatotolesha to ka kuku...na bado utakoma...wait waanze shule ndio utajua.....wauze 3 ukitaka...nina zako
umejenga ama umebomoa?

amekuomba msaada wa kulea watoto?

------.
 
Back
Top Bottom