Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Hivi wanaume huwa mnawaza nini

Huo ni wizi mwenzio alitumia technique mpaka akapewa hiyo Lak moja, ukiiba hizo laki nne na ukapewa talaka hizo hela zitakusaidia kupoza hayo maumivu? Lak nne nayo pesa? Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa, matumizi aliyokuhudumia huyo mume wako hayazidi hiyo laki nne? Au hiyo lak moja aliyopewa mwenzio imekuuma acha uchoyo eboo
Kachukua pesa zake.
Huyo mwanaume anayevunja ndoa kisa mkewe kachukua kilicho chake nae atakuwa punguwani wa head.
 
Mmh. Kwa uliyoyaandika hapa na dhahiri kwamba kuna ambalo umeshalipanga.

Ila kaa ujue ubaya haulipizwi kwa ubaya. Na kila mmoja ana tatizo lake, usikae ukadhani ukimuacha huyo utapata aliyekamilika. Kwa hilo sahau my dear.

Na nyie wanaume acheni hizo. Mchepuko unaupa laki huku mkeo analia shida. Khaaaa. Ndio nini sasa. Hebu wajalini wake zenu basi.
Shida michepuko huwa ni mizur kiliko wife
 
Yaani leo ndio nimechoka na vitimbi vya wanaume mimi nimejikuta nipo tayari anipe taraka lakini si kurudisha hizi pesa.

Kisa kipo hivi katika heka heka za kushika simu yake nimekuita muamala nikautilia shaka kumbe ni kweli amemtumia pesa kimada chake laki moja.

Nilichoamua kufanya Mimi nimemkombea lakin NNE zote zilozo kwenye suruali yake najiandaa na Mimi kufanya yangu. Wakuu nitakuwa nakosea haiwezekani nje aonge alafu kwangu ajifanye kila siku hana.

Neno lake la mwisho asipoikuta pesa yake akirudi nitakiona cha mtema kumi. Nahisi na Mimi nipo tayari kwa lolote lakini si kuirudisha hii pesa.
Yatayokukuta sisi hatumo
 
Usiirudishe....
Kama hamna mtoto nyumbani, kimbia mahali ukapunge upepo na hiyo laki nne yake
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] yaani kwanza mm ningefunga safari kabisa nikapate upepo mwanana, apeleke talaka mwenyewe kwa wazazi wangu yaani sirudishi
 
Kwaio unaweka uhusiano hati hati sababu ya 400,000? kweli wanawake mwalimu wao ni vipofu/kipofu
 
wewe ni jeuri mke hatakiwi kuwa hivi...kwanza hapa ndio unatibua kila kitu....ndoa ndoano kweli
 
Mmh. Kwa uliyoyaandika hapa na dhahiri kwamba kuna ambalo umeshalipanga.

Ila kaa ujue ubaya haulipizwi kwa ubaya. Na kila mmoja ana tatizo lake, usikae ukadhani ukimuacha huyo utapata aliyekamilika. Kwa hilo sahau my dear.

Na nyie wanaume acheni hizo. Mchepuko unaupa laki huku mkeo analia shida. Khaaaa. Ndio nini sasa. Hebu wajalini wake zenu basi.
umeongea vema sana....sema huyu wife wake ana lake tangu zamani hiki ndio kisingizio...mke bora hawezi fanya hivo eti liwalo na liwe...hapa kuna kitu si bure........mwanamke hujenga na kubomoa.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] yaani kwanza mm ningefunga safari kabisa nikapate upepo mwanana, apeleke talaka mwenyewe kwa wazazi wangu yaani sirudishi
Ha ha ha talaka itatangulia home, ukitoka kupunga upepo utaikuta
 
Wanawake hamna akili kweli. Si utafute pesa yako mwenyewe. Huo ni wizi. Tena wizi mkubwa.
 
Mwenzako ana lugha nzuri na anampa ambavyo wewe huwezi kumpa na ndo maana anaondoka anakuacha na lugh zako za ovyo anapeleka pesa kwa kimada. Cha kufanya rudisha pesa yake na mwombe msamaha na uangalie wapi umekosea ujirekebishe. Huwezipambamna na mmeo
 
Pona Yako kwangu uwe mke vinginevyo utatoa hiyo pesa.
 
Wabarikiwe wazazi waliokulea kuwa MWANAUME, wenzio wengi wamekuwa jinsia ya kiume tu siku hizi.


espy ,

Amina!!!

Ndiyo maana, muda huu wa leo nimeandika mambo mengi hapa kwenye hii mada/thread ili vijana na wanaume wengine tuendelee kujifunza.

Ubarikiwe nawe uliyesoma na kujifunza na kuona jambo jema kwa yote niliyoyaandika.
 
Kajilie chrismas mamy! Hiyo laki nne ata ukitaka umba serena hotel unapata!

Ikiisha rudi nyumbani ukijiandaa na either kipigo au talaka!
 
Back
Top Bottom