Kirchhoff
JF-Expert Member
- Nov 4, 2010
- 5,959
- 8,930
Maeneo Maarufu kwa Mbuzi Choma japo mie si mlaji kutokana na maagizo ya michezo ya Yoga na Tae Kwon Do.Maeneo gani ??
Maeneo Maarufu kwa Mbuzi Choma japo mie si mlaji kutokana na maagizo ya michezo ya Yoga na Tae Kwon Do.Maeneo gani ??
Comment zako zinanihuzunisha sanaMada zako zinachekesha sana
Okey uko huku dar mbaliMaeneo Maarufu kwa Mbuzi Choma japo mie si mlaji kutokana na maagizo ya michezo ya Yoga na Tae Kwon Do.
Haya nawewe sielewi unachotaka wala ulichocommentHueleweki kimaelezo wala unachotaka!!!!
Eti ehmechi inaombwa kama unaomba vitu vingine ukifanikiwa unainua mikono juu kushukulu
Si Upo Arusha wewena mie pia nipo huku Sasa uje tuunganishe makojoleo!Okey uko huku dar mbali
Mimi sidatagi kirahisi mpaka univueSi Upo Arusha wewena mie pia nipo huku Sasa uje tuunganishe makojoleo!
Kifaa si unacho?Unakuta mtu anawapondea wanaume wanakuja wanaume wengine wanadai kuomba mechi hivi mpogi serious??
Nashangaa hujawahi kuniona halafu unaomba mechi kweli??
Hii inakuwaje naombeni mnijuze.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mbona Tanzania waliomba mechi na Brazili wakati hawajawahi kuwaona zaidi ya kwenye tv?
Kifaa K au?Kifaa si unacho?
Ndo upige kelele...Ndio kaniomba mechi
Mh....Ni kweli mimi ni mdada mstaarabu sana
Ya dudu sijapataga siku nyingi.Haka katoto kanashida gani lakini?
kwel kabisa unahitaji kubonyezwa unamuwasho wa ndani kwa ndani mpaka ungiziwe kikunio.Ya dudu sijapataga siku nyingi.
Sasa si ungesema tu mapema watu wajue shida ni dudu, badala ya kuhangaika na mada zisizoeleweka!Ya dudu sijapataga siku nyingi.
Naomba unisaidieHaka katoto kanashida gani lakini?
Umeona eh sasa nyie wanaume wa humu mnasubiria nini ni weuke ndio muje.kwel kabisa unahitaji kubonyezwa unamuwasho wa ndani kwa ndani mpaka ungiziwe kikunio.