syllae
JF-Expert Member
- May 29, 2015
- 1,793
- 1,926
Sijaelewa uzi wako alaf siku izi nimekua chizi wa kukoment jf,,,Sijaelewa upo serious kivipi??
Sijaelewa uzi wako alaf siku izi nimekua chizi wa kukoment jf,,,Sijaelewa upo serious kivipi??
Naomba yako please hii ijumapili[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Si umeona Ata komenti ya kwanza alichokwambia? Sema hakutaka kukuelewesha tu akapotea kwa kukupiga kiswahiliSijaelewa upo serious kivipi??
Pole nyie waka mnaombaga gemu sana tena asilimia kubwa kwangu shida nini??Sijaelewa uzi wako alaf siku izi nimekua chizi wa kukoment jf,,,
Naomba yako please hii ijumapili
Oooh kumbeeePole nyie waka mnaombaga gemu sana tena asilimia kubwa kwangu shida nini??
Ila nice hujaniombaOooh kumbeee
Sasa mkuu unatak tukaombe wapi game Kama Sio kwa wanawake na mmojawapo ni wew,
Unakuta mtu anawapondea wanaume wanakuja wanaume wengine wanadai kuomba mechi hivi mpogi serious??
Nashangaa hujawahi kuniona halafu unaomba mechi kweli??
Hii inakuwaje naombeni mnijuze.
Kyuma umenikumbusha mbali sanaTunaamini ni KE na una Kyuma basi haina mjadala
Ha ha ha ha,,,,,,, itabid nitimize haja ya moyo wakoIla nice hujaniomba
Sipendagi tigo no no napenda right way.Ha ha ha ha,,,,,,, itabid nitimize haja ya moyo wako
NAOMBA UJE PASAKA UNIPIKIE BIRIANI KIDOGO
Iyo tafsiri yako sas,,, Kwan kuna Mahal nimesema tigo mkuu??Sipendagi tigo no no napenda right way.
Kupika biriani nini? Sema tu ukweliIyo tafsiri yako sas,,, Kwan kuna Mahal nimesema tigo mkuu??
wewe si ni mwanamke ?katoto kazuri hiyo inatokea...mie kipindi najiunga humu kuna ID kule jukwaa la tech kidogo niombe mechi japo hanifahamu wala simfahamu
Ni hisia tu
Ndiowewe si ni mwanamke ?
na nyie hua mnatamani mechi na sisi ? yani hata huna uhusiano na mtu uliyemtamaniNdio
Nipo kwa PM yako plizzzKyuma umenikumbusha mbali sana
Sijawahina nyie hua mnatamani mechi na sisi ? yani hata huna uhusiano na mtu uliyemtamani
Oh karibuuNipo kwa PM yako plizzz