Hivi vazi la chupi kwa mwanamke lina kazi gani?

365

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,372
Points
2,000

365

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,372 2,000
Chupi na boxer ni business ideas zilizoanzishwa na wafanya biashara ili kuuza wazo lao,
Walikaa wakasema kutokuvaa underwear si ustarabu!

Kama walivyokaa na kuanzisha wazo la kutokupiga mswaki si ustarabu,wakageuza dawa za chooni kua dawa za meno
 

nature man

Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
56
Points
125

nature man

Member
Joined Dec 19, 2016
56 125
Hahha ila mna mbeza hyu jamaa ila ukifkilia kwa ndani ni vazi tunavaa ila shida ni kwamba hata ukikaa vibaya chupi ikaonekana utasikia kaa vzr huku nyuma uko uchi! Swali km niko uchi na nimevaa chupi ! Je inakazi gani? Tafakari
 

Forum statistics

Threads 1,389,262
Members 527,879
Posts 34,021,340
Top