Utakuwa mtu wa pwani maana wao ndio jadi yao... NGONO
Nyie wa bara mlikujaje duniani bila ngono?Hundred percent ni mtu wa pwani
uume mkubwa ni ule unaoweza kuinyandua mbususu vizuri kwa usahihi na katika ukamilifu wake hatimae kumtungisha ujauzito pisi kali, kinyume na hapo ni kibamia tu.Kuna bibie nilikua namtafuna hapa,sasa usiku kucha alikua analalamika eti uume wangu ni mkubwa sana.
Sasa naomba kuuliza ,uume mkubwa huwa unaanzia size gani
Out of context! Reproduction ina heshima yake kwa binadamu! It shoul not be a priority in social dealings as Pwani people glorify sex!Nyie wa bara mlikujaje duniani bila ngono?
Bado uko pale pale,Out of context! Reproduction ina heshima yake kwa binadamu! It shoul not be a priority in social dealings as Pwani people glorify sex!
Hivi huyu mtu yupo hapa jukwaani kweli?
We ni wa wapi? Unaamini mtu asiyezaa ndio hapigwi miti, ni ushamba au vipi?Hata kama kazaa kwa oparesheni lakini hiyo mbunye ishapigwa sana na michi ya kila size
Mkuu haya mambo hayako ivo. Kuna kipindi nili date na ke wawili, mmoja 17 hakuwa amezaa na mwingine 44 watoto wakubwa tu tena kwa njia ya kawaida ila nyapu zao ni tofauti na matarajio. Nilichokuja gundua ke wa 50 anaweza kuwa na nyapu ndogo kuliko ya aliye chini ya miaka 20 kusema kweli sijui hio hali inasababishwa na nini.Hata kama kazaa kwa oparesheni lakini hiyo mbunye ishapigwa sana na michi ya kila size
Watu wamikoani bwana, ukitoka hapo utaanza sema waislamuOut of context! Reproduction ina heshima yake kwa binadamu! It shoul not be a priority in social dealings as Pwani people glorify sex!
Exactly hizi ni mila za kiislam maana owani yote imekuwa influenced na Islam! Kuna connection kati ya uislamu na upwani kwa vile waarabu with islam walitawala Pwani . Sawa na bara, ukristo ni part and parcel of the daily lifeWatu wamikoani bwana, ukitoka hapo utaanza sema waislamu
Wewe mwenye kazi mbona asubuhi asubuhi jf mkuu tena jukwaa la mahaba?Kijana tafuta kazi ya kufanya,
Umri haumsubiri mtu,
Toka hapo kwa shemeji yako ukatafute maisha,
Hizi Chai zako za kila siku haziwezi kubadilisha maisha yako,
Get a Life.
Kufinyia kwa ndani kunahusianaje na kuwa bikra wewe ndege😂Kafinyiwa kwa ndani na miguno juu, jamaa kashaamini kuwa amempata bikra.
Binti wa zamani, na wenzako punguzeni hii jadi yenu ya kuifinya kwa ndani, kiasi cha kuaminisha vijana kuwa wamepata bikra, kwa maana mungu hapendi uwongo na hila.
Mpo likizo sio wanafunziKuna bibie nilikua namtafuna hapa,sasa usiku kucha alikua analalamika eti uume wangu ni mkubwa sana.
Sasa naomba kuuliza ,uume mkubwa huwa unaanzia size gani
Hahahaaa, jamaa umeamua kumpa za uso. Huyo jamaa sidhani kama kuna kitu kingine anawaza maishani mwake zaidi ya ngono tu.Kama unaona mboo yako ni kubwa ipitishe chini ya pumbu halafu ichomeke kunako shimo la injeksheni hapo nyuma...
Kumanina zako..
Mafanikio ya Mama Kizimkazi hayo.uume mkubwa ni ule unaoweza kuinyandua mbususu vizuri kwa usahihi na katika ukamilifu wake hatimae kumtungisha ujauzito pisi kali, kinyume na hapo ni kibamia tu.
Infact umetekeleza wajibu wako vizuri kwa bibie,
but huenda bibie ana changamoto ya kiafya katika via vyake vya uzazi.
hayupo anaelalamikia ukubwa wa uume nyakati hizi, bali mwanaume wa dar kunyandua raundi moja na kushindwa ya pili ndio hasa hulalamikiwa na pisi kali.
pisi kali wote kwa sasa wanahitaji mshedede wa maana kwasababu huko chini kwao haijulikani kimetokea nini, wate wana mabwa ya haja na maporomoko haswaa utadhani yale ya oldonyolengai.
ndio maana sikuizi kabala ya kunyandua lazma kwanza uishangae mbususu maana ina sura ya kushangaza na kutisha sana aise
Kwa ushahidi na maelezo haya ndio maana tunasema waislam ni wengi Tanzania,Exactly hizi ni mila za kiislam maana owani yote imekuwa influenced na Islam! Kuna connection kati ya uislamu na upwani kwa vile waarabu with islam walitawala Pwani . Sawa na bara, ukristo ni part and parcel of the daily life