Hivi unaweza ukaoa mwanamke hajui kupika?

Hivi unaweza ukaoa mwanamke hajui kupika?

Salam,

Mwanamke amekamilika kila idara, Kitandani yupo safi tu ila hajui kupika. Je, wanaume unaweza ukaoa mwanamke wa aina hiyo?
Kama ANA NIA YA KUJIFUNZA apo itakuwa hamna shida ila kama hataki ndo kimbembe. Apo sasa utaamua mwenyewe kusuka ama kunyoa. iyo isikusumbue sana maana hata hao wanaojua unakuta bado muda mwingi wanamwachia h/girl ayo mambo ya kupika
 
Hata lama kuvumilia sio katika masuala ambayo tunaweza kushare na wageni... Asiyejua kupika ni changamoto...
 
Kusema ukweli nimejua kupika baada ya kumaliza skuli yaani chuo

Tena Alienisaidia ni bebi wangu maaana nilimwambia sijui kupika so akawa ana nielekeze kila siku napika kitu kipya kupitia msaada wa YouTube nashukuru Mungu mpk navoongea hapa naweza kupika chapati laini kiasi kwamba ikaliwa kesho bila kuwa kaukau

So kama anafundishika jaribu kumpa hizo tips za upishii kama unampenda utamsaidiaa
Kwahyo unajua chapat tu 😀
 
Bahati mbaya hawa wasiojua kupika unakuta hata kufua chupi zao tu ni shida ndo aweze kufua nguo ya mme? hlf unakuta ni pisi imesimama kwelikweli. mungu hakupi vyote.
Miongoni mwa vigezo ambavyo naviangalia sana na wenda vikanifanya nisiwe kwenye mahusiano na muhuska ni dem kujiona pisi sana kanakwamba kuna vitu yeye hawez fanya
 
Navyojua nyumbani ndo sehemu ambayo mtu anaweza akajifunza kupika..labda nitoe mfano mimi mda mwingi nlikua shule na hata nikirudi likizo tution na nini kwahiyo ule mda wa kujifunza nlikua sina..kwahiyo kwa situation kama hiyo mtu anaweza jikuta mda wa kuolewa umefika hajui kupika baadhi ya vyakula...ila mimi najua kupika[emoji2][emoji2][emoji2]
Ndo maana we ni wale wale
 
Girlfriend wangu hajui kupika na hilo anajua kabisa ni weakness yake. Tena anasema yeye anajua kupika tu ila sio kupika vizuri. Ila siwezi oa kwa kuzingatia kazi za masufuria, ana sifa nyingine zote na hakuna anayemkaribia kati ya hao mamantilie wenu
Ipo siku utapiga kelele
 
Aisehhh£#^&*.

Yaani nije nikufundishe kupika ukiwa kwangu? Mama yako, Shangazi uliokaa nao muda wote hawajakufunza ndio huo msala uniletee mimi??

Nononooo big no, mabinti wa ukweli na wanaojua kupika wapo wengi wewe rudi kwenu ukafunzwe.
Hao ndo wanakimbilia leta Beki 3
 
Ee ndiyo, hao mbona wako wengi tu! Kuna mmoja nilimpata hajui kupika chapati na mimi napenda kula chakula hicho ikabidi dada yake awe anapika. Unakuta mwanamke ni pisi kali lakini hajui kupika kutokana na alivyolelewa kwao. Wanawake wa hivi huwa tunawasukumia kwa wenzao wakajifunze mapishi. Ila kama umependa huyo mwanamke hutaona mapungufu yake katika kupika utakula tu mataptaptapu yake aliyopika
 
Back
Top Bottom