Hivi unaweza kuoa dada na mdogo wake anayemfuata?

Hivi unaweza kuoa dada na mdogo wake anayemfuata?

Poa tu we muache azae lea watoto wako bhana tena fresh tu maana wote ndugu hao
 
habari za leo,

nina mpenzi wangu ambaye ambaye ana mdogo wake wa kike, mdogo wake alikuwa ananipigia mara kwa mara na kunisalimia kama kawaida baada na mdogo mtu ni mzuri sana kuliko dada yake, siku moja alinitarifu atakuja kunisalimia mie nikajuwa watakuja na dada yake ila cha kushangaza akaja pekee yake na katika story za hapa na pale tukajikuta tushavunja amri ya sita sasa juzi amenitext kuwa hazioni siku zake nikamwambia nenda hospital kapime jana kaenda kapima ana mimba.

Pia dada mtu anamimba ya mitatu saiz na nilikuwa namalizia mchakato wa kumchukuwa aje kwangu.baada ya mambo yote hayo nimeamuwa kusitisha maana sijajuwa wazazi wao watanifanyeje? Na je kuna tatizo lolote linaweza kunitokea endapo nikawaowa mtu na mdogo wake? Pia jamii itanichukuliaje?

Naombeni ushauri kuwa niowe wote maan nawapenda kama hakuna matatizo ya kuoa familia moja mtu na mdogo

hawezi kuitoa?, maamuzi magumu katika kipindi kama hiki ni muhimu
 
huyo mdogo mtu anawez akuwa anakubambikizia mimba

la si hivyo badili kabila uwe mjaluo maana wao ni rukhsa.

Acha uchizi basi iyo kitu haiwezekani kwanza pekee uwezi kuamua uoe wote wawili je wahusika wamekubali? Au unazani kuwapa mimba basi tiketi ya kuoa wote wawili ujawai kuona binti anapewa mimba na ataki kuoelewa wala kutoa mimba acha bangi nenda mwambie dada mtu umeharibu kwa mdogo wake kwanza ndio urudi na mrejesho hapo unaweza kupata jibu lako
 
Habari za leo,

Nina mpenzi wangu ambaye ambaye ana mdogo wake wa kike, mdogo wake alikuwa ananipigia mara kwa mara na kunisalimia kama kawaida baada na mdogo mtu ni mzuri sana kuliko dada yake, siku moja alinitarifu atakuja kunisalimia mie nikajuwa watakuja na dada yake ila cha kushangaza akaja pekee yake na katika story za hapa na pale tukajikuta tushavunja amri ya sita sasa juzi amenitext kuwa hazioni siku zake nikamwambia nenda hospital kapime jana kaenda kapima ana mimba.

Pia dada mtu anamimba ya mitatu saiz na nilikuwa namalizia mchakato wa kumchukuwa aje kwangu.Baada ya mambo yote hayo nimeamuwa kusitisha maana sijajuwa wazazi wao watanifanyeje? Na je kuna tatizo lolote linaweza kunitokea endapo nikawaowa mtu na mdogo wake? Pia jamii itanichukuliaje?

NAOMBENI USHAURI KUWA NIOWE WOTE MAAN NAWAPENDA KAMA HAKUNA MATATIZO YA KUOA FAMILIA MOJA MTU NA MDOGO

Kama Ni wajaluo uko salama sema panga mkwanja wa nguvu kuwaridhisha wazaz hakutakuwa na noma lkn kama Ni wahaya,wasukuma,wachaga,wakurya,imekula kwako hata panga utakatwa,ila kama ni wazaramo,wangoni,Wakamba,wanyarwanda,wajita,wahehe,eafipa ,wahaaa,Wasubi,jiandae kulogwa mapema
 
Haina matatizo, chukua wote weka ndani, NA wala hawana wivu....
 
Mkuu,Put your username Into Action.
Wakati Mgumu kama Huu ndiyo unatakiwa Uonyeshe Ukidume wako.
Huwezi kuwaoa wote wawili,Hii ni Aibu kubwa.
ABORTION IS ONLY CHOICE.
 
Habari za leo,

Nina mpenzi wangu ambaye ambaye ana mdogo wake wa kike, mdogo wake alikuwa ananipigia mara kwa mara na kunisalimia kama kawaida baada na mdogo mtu ni mzuri sana kuliko dada yake, siku moja alinitarifu atakuja kunisalimia mie nikajuwa watakuja na dada yake ila cha kushangaza akaja pekee yake na katika story za hapa na pale tukajikuta tushavunja amri ya sita sasa juzi amenitext kuwa hazioni siku zake nikamwambia nenda hospital kapime jana kaenda kapima ana mimba.

Pia dada mtu anamimba ya mitatu saiz na nilikuwa namalizia mchakato wa kumchukuwa aje kwangu.Baada ya mambo yote hayo nimeamuwa kusitisha maana sijajuwa wazazi wao watanifanyeje? Na je kuna tatizo lolote linaweza kunitokea endapo nikawaowa mtu na mdogo wake? Pia jamii itanichukuliaje?

NAOMBENI USHAURI KUWA NIOWE WOTE MAAN NAWAPENDA KAMA HAKUNA MATATIZO YA KUOA FAMILIA MOJA MTU NA MDOGO

Unaweza ukaoa kabisa-baba yangu mzazi alioa mtu na mdogo wake tumbo moja.

Mimi ni mnyak yusa tunaita kusakula.....!
 
Habari za leo,

Nina mpenzi wangu ambaye ambaye ana mdogo wake wa kike, mdogo wake alikuwa ananipigia mara kwa mara na kunisalimia kama kawaida baada na mdogo mtu ni mzuri sana kuliko dada yake, siku moja alinitarifu atakuja kunisalimia mie nikajuwa watakuja na dada yake ila cha kushangaza akaja pekee yake na katika story za hapa na pale tukajikuta tushavunja amri ya sita sasa juzi amenitext kuwa hazioni siku zake nikamwambia nenda hospital kapime jana kaenda kapima ana mimba.

Pia dada mtu anamimba ya mitatu saiz na nilikuwa namalizia mchakato wa kumchukuwa aje kwangu.Baada ya mambo yote hayo nimeamuwa kusitisha maana sijajuwa wazazi wao watanifanyeje? Na je kuna tatizo lolote linaweza kunitokea endapo nikawaowa mtu na mdogo wake? Pia jamii itanichukuliaje?

NAOMBENI USHAURI KUWA NIOWE WOTE MAAN NAWAPENDA KAMA HAKUNA MATATIZO YA KUOA FAMILIA MOJA MTU NA MDOGO
Unakichaa wewe..,
 
Kwa vile wewe ni kidume cha mbege haina shida kabisa we sambaza mbegu tuu
 
ha ha ha ha ha...zamani ipi hiyo boss!anyway mimi nimekulia kijijini hata pipi zenyewe hazikuwepo!

Unazifahamu pipi flani zilikuwa kama gololi hivi then nyingine zilikuws na mistari mekundu nyingine kijani...hizo hata kijijini zilikuwa hazikosi ndizo zilizokuwa zinaitwa lawalawa
 
Asante kwa ushauri na je nikipeleka barua mara ya pili kuhusu mdogo watakuabli? Au nifanyeje yani

we pimbi utaoaje m2 na mdogo wake?? kwanza thibitish ile ya mdogo mtu n yko mana pngne naye anatka kukushikishia.kwani hakujua dadake kanasa???
 
Back
Top Bottom