T11
JF-Expert Member
- Oct 11, 2017
- 5,096
- 4,578
Kwahiyo mwaka 2000 Lipumba alivunjwa mkono mbele yao?
Kwahiyo mwaka 2000 Lipumba alivunjwa mkono mbele yao?
Mwezi wa kumi na moja kwa songeaMsimu wa kilimo unaanza lini?
NdioMsingeweza kukombolewa bila yeye kusulubiwa?
Kwa mujibu wa kanuni za uchaguzi, mara mtu akiteuliwa kuwa mgombea urais pia na mgombea mwenza na Tume ya Uchaguzi anapewa ulinzi kutoka kikosi cha TISS. Aidha polisi wanatakiwa kulinda makazi yake na po pote atakapolala.View attachment 1601611
Katika kipindi hiki cha kampeni za urais, nimekuwa nikimwona huyo jamaa aliyevaa ‘Kaunda suti’ ya buluu hapo kwenye picha, akiwa pembeni ya Tundu Lissu karibu kila sehemu.
Nikiangalia mavazi yake pamoja na hako ka peni alikokachomekea kwenye mfuko wake wa shati, naona ana fit profile ya wale walinzi kutoka serikalini ambao huwalinda viongozi wa nchi.
Najua kwa nchi kama Marekani, wagombea urais wa vyama vikuu [Republican na Democrats na pengine hata wale wa kujitegemea kama Ross Perot] hupatiwa ulinzi wa Secret Service.
Sasa kwa Tanzania sijui. Kama kuna anayejua, itapendeza akitujuza wale ambao hatujui.
Manake kila nikimwangalia huyo jamaa naona kama vile anatoka kwenye hicho kitengo cha walinzi wa viongozi.
Kama anatokea huko, ni jambo ambalo ni la mwaka huu tu hususan kwa Tundu Lissu au ni ndivyo ilivyo miaka yote ya uchaguzi?
Ndo yeye huyo.
October 28th kura zote ni kwa JPM
JPM ANATOSHA
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
Amepewa mkuu, huu sio utashi wa mgombea bali ni jambo la kisheria kuwa mgombea urais sharti apewe ulinzi na serkaliOh ok. Sikujua hilo.
Basi huenda huyo jamaa ni wa kutoka serikalini...
Kitengo cha kumdhoofisha Rais aliyeko madarakani? Kinajulikana? Hebu fafanuaKuna kitengo cha propaganda na spinning
TISS imegawanyika idara 4.
1.idara ya kukusanya taarifa za kila sekta
2.Idara ya ulinzi
3.Idara kuzuia ugaidi na magendo na biashara haramu
4.idara ya protocol ya viongoz wa kigeni
5.idara ya mahusiano na maendeleo ya jamii.
Ndan yake ndo kuna vitengo mbalimbali
Kitengo cha propaganda na spinning
Kitengo cha kufanya vetting ya viongoz
Kitengo cha siasa na uchumi
Kitengo cha uporaji mali(hiki ni siri)
Kitengo cha sayansi na teknolojia
Kitengo cha dawati la Rais aliyeko madarakani
Kitengo cha kumdhoofisha Rais aliyeko madarakani n.k n.k
Sheria? Unafanya kazi kitengo gani Hapo ccm lumumba?Mhh, hapana mkuu hayo sio mambo yangu, Mimi ni mchambuzi tu wa maswala ya kisiasa na taaluma yangu ni sheria.
Ni muhimu wewe,yeye,yule na mimi tukampe kura Mzalendo wa kweli.Unarudia maneno yaleyale kwenye uzi uleule. Inaonyesha kuwa kwenye uzi huu, Jiwe atapata kura 1 moja tu.
Amepewa mkuu, huu sio utashi wa mgombea bali ni jambo la kisheria kuwa mgombea urais sharti apewe ulinzi na serkali
Sent from my SM-A505F using JamiiForums mobile app
Sipo Lumumba mkuu,Sheria? Unafanya kazi kitengo gani Hapo ccm lumumba?
Hata sijui boss..Cha kumdhoofisha anacho kigogo sio?
Jiulize mbona watu wanatekwa ,mbona watu wanapotea.Kitengo cha kumdhoofisha Rais aliyeko madarakani? Kinajulikana? Hebu fafanua
Mamtu mengine majinga sana kama wwWalinzi wa serikali toka lini wakatembea na majambia? Ila ulinzi wa kweli huutoa Mungu maana imeandikwa amelaaniwa yule amtegemeaye binadamu mwenzake kama kinga.
Haya mengine huwa ni protocol za kidunia tuu maana pia tuliambiwa tutii mamlaka zilizowekwa hapa Duniani ila ulinzi wa kweli na uhakika ni wa kupiga goti na kufanya maombi.
October 28th tujitokeze kwa wingi tukampe kura za ndio JPM maana ni Kiongozi aliyetukumbusha kumlilia Mungu tulipokuwa katika nyakati ngumu za Covid 19.
JPM ANATOSHA
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
Mkuu wa wajinga naomba kwa pamoja tukampe kura za ndio JPM.Mamtu mengine majinga sana kama ww
Jiulize mbona watu wanatekwa ,mbona watu wanapotea.
Je sponsor number moja ni nani,hivi hakuna njia nyingine hadi watu wapotee wapigwe risasi ?
Nmeongea kwa mifano uelewe.
ExactlyTundu Lissu analindwa na Mungu tu, BWANA ASIPOULINDA MJI, WAULINDAO WAKESHA BURE
Anatosha kwakoWalinzi wa serikali toka lini wakatembea na majambia? Ila ulinzi wa kweli huutoa Mungu maana imeandikwa amelaaniwa yule amtegemeaye binadamu mwenzake kama kinga.
Haya mengine huwa ni protocol za kidunia tuu maana pia tuliambiwa tutii mamlaka zilizowekwa hapa Duniani ila ulinzi wa kweli na uhakika ni wa kupiga goti na kufanya maombi.
October 28th tujitokeze kwa wingi tukampe kura za ndio JPM maana ni Kiongozi aliyetukumbusha kumlilia Mungu tulipokuwa katika nyakati ngumu za Covid 19.
JPM ANATOSHA
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA