Hivi Trafiki anaruhusiwa kumpiga mtu anapomkamata?

Dullo

JF-Expert Member
Oct 24, 2009
252
0
Leo hali isiyokuwa ya kawaida nimeshuhudia trafiki akimpiga ngumi dereve aliyemkamata kwa kosa la kutanua, hii mnaionaje wana Jamii, hebu tusaidieni mchango wenu wa mawazo ili tujue haki yetu sie wananchi.
 

Quinty

JF-Expert Member
Mar 25, 2010
463
195
Kisheria hakuna polisi aina yeyote anayeruhusiwa kumpiga raia. Labda pale raia anpotumia nguvu kupinga kukamatwa ndo polisi naye aweza fanya hivyo. Sasa kwa polisi barabarani ndo kabisa haruhusiwi hata kuchukua leseni,kuingia kwenye gari mwende polisi au Hata kuchukua kadi ya gari au funguo. Huo ni utaratibu mbovu police waliojiwekea na kwasababu raia wengi hatujui haki yetu inakuwa tabu
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,966
2,000
Kuna trafic officer mmoja aliwahi kunikama akataka kuichana leseni yangu.
Nikamwambia "....weeeee! thubutu kwanza kama wewe ni mwanaume kweli...."
akafyata lkama jibwa koko.
 

drphone

JF-Expert Member
Sep 29, 2009
3,546
1,500
yani nchi hii mh?
yani wanapiga sana asa madereva wa daladala ndio kabisa yan
 

Kagalala

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
2,404
2,000
Mungu apishe mbali kwani nitakufa naye. Hakuns polisi anaruhusiwa kumpiga raia. Inabidi kufike mahali tuseme ENOUGH IS ENOUGH.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom