Hivi Tanzania Imelaaniwa?????

Hivi Tanzania Imelaaniwa?????

RRONDO

Platinum Member
Joined
Jan 3, 2010
Posts
60,379
Reaction score
139,164
Naangalia mahojiano kati ya kijana mmoja yuko LONDON na SHAFII DAUDA katika kipindi cha SPORTS BAR YA CLOUDS TV kupitia skype.

Huyu kijana ni mtanzania alikuwa anacheza mpira na ameshiriki COPA COCA COLA. baadae akaamua kutafuta timu nje ya nchi. akafanikiwa kupata trio UK. Sasa akaenda wizara ya mambo ya ndani apate passport ili asafiri,immigration wakakataa na kumwambia sio mtanzani.

Akaenda TFF na kuwaomba wamsaidie kupata passport na akawaambia kuwa waangalie kumbukumbu zao alizxoshiriki COPA COCA COLA wakamwambia hawawezi,basi huyu kijana kwa sababu alisoma uganda akarudi kule na kuwaambia ukweli kuwa ni mtanzania ila wamemnyima fursa. WAGANDA WAKAMPA PASSPORT NA SASA HIVI ANACHEZEA WEST HAM YOUTH TEAM KAMA MGANDA NA AMEAPA HATA CHEZEA TANZANIA TENA,na mimi simlaumu.
 
Wewe unawaza michezo tu ila umesahau kuwa kuna usalama wa nchi ila sikulaumu maana jana nilikuona jamaica camp ukipata sakrament ya marasta
 
Wewe unawaza michezo tu ila umesahau kuwa kuna usalama wa nchi ila sikulaumu maana jana nilikuona jamaica camp ukipata sakrament ya marasta

Tanzania kila kitu mtima nyongo haya sasa wenzetu uganda watamtumia ktk national team, nyie mnabaki na vichwa vya wendawazimu.
 
hata kama nini neno kulaaniwa siyo neno zuri chukua kamusi ya Kiswahili uangalie maana yake naamini umeandika bila kujua maana yake pole
 
ndio tz imelaaniwa hakuna watu wa .p.u.m.b.a.v.u kama wafanyakazi wa uhamiaji wanavyokwamisha watu bila sababu maalumu
 
Naangalia mahojiano kati ya kijana mmoja yuko LONDON na SHAFII DAUDA katika kipindi cha SPORTS BAR YA CLOUDS TV kupitia skype.

Huyu kijana ni mtanzania alikuwa anacheza mpira na ameshiriki COPA COCA COLA. baadae akaamua kutafuta timu nje ya nchi. akafanikiwa kupata trio UK. Sasa akaenda wizara ya mambo ya ndani apate passport ili asafiri,immigration wakakataa na kumwambia sio mtanzani.

Akaenda TFF na kuwaomba wamsaidie kupata passport na akawaambia kuwa waangalie kumbukumbu zao alizxoshiriki COPA COCA COLA wakamwambia hawawezi,basi huyu kijana kwa sababu alisoma uganda akarudi kule na kuwaambia ukweli kuwa ni mtanzania ila wamemnyima fursa. WAGANDA WAKAMPA PASSPORT NA SASA HIVI ANACHEZEA WEST HAM YOUTH TEAM KAMA MGANDA NA AMEAPA HATA CHEZEA TANZANIA TENA,na mimi simlaumu.

Hebu niambie wakati anasoma huko Uganda na wakati anashiriki hayo mashindano ya COPA COCA COLA alikuwa anasafiri kwa kutumia passport ya nchi gani. Kuna kitu hapo kimejificha hapo na sidhani kama uhamiaji wamekataa kumpa passport bila sababu. Huko alikoipata ndiko kwao.

Tiba
 
Wewe unawaza michezo tu ila umesahau kuwa kuna usalama wa nchi ila sikulaumu maana jana nilikuona jamaica camp ukipata sakrament ya marasta

usalama my foot. rushwa tu imetawala pp zinatolewa hovyo tu kwa kila mwenye hela. au usalama unahakikishwa na visenti?
 
hata kama nini neno kulaaniwa siyo neno zuri chukua kamusi ya Kiswahili uangalie maana yake naamini umeandika bila kujua maana yake pole

hebu acha kujifanya mjuaji. kwanza kichwa cha habari ni swali.
 
Hebu niambie wakati anasoma huko Uganda na wakati anashiriki hayo mashindano ya COPA COCA COLA alikuwa anasafiri kwa kutumia passport ya nchi gani. Kuna kitu hapo kimejificha hapo na sidhani kama uhamiaji wamekataa kumpa passport bila sababu. Huko alikoipata ndiko kwao.

Tiba

kwahio alichezea tanzania kama mganda?? kama ni hivyo kwa nini tusingeweza kuendelea kumtumia.
 
kwahio alichezea tanzania kama mganda?? kama ni hivyo kwa nini tusingeweza kuendelea kumtumia.

Swali hapo ni je alikuwa anasafiri? Na kama ndivyo alikuwa anatumia passport ya nchi gani? Hebu tupate jibu hapo kwanza halafu mengine yatafuata.

Tiba
 
Mimi pia ni muhanga wa hili..nlisoma uganda kma miaka kumi na moja hivi ila kwa mda wote nlikua natumia pasport ya tz sasa nlivofka form 2 ilinibidi nirudi kusoma tz matatizo yalianza hapa ..ilitokea twende tour ya kidini ujeruman kwenda uamiaji walikataa kabsa kunitambua na pasport yangu.safar ilikufa nkabaki naangaika na uraia wangu..hyo mambo ypo na yanaudhi sana.
 
Aisee unaweza kusoma uganda bila passport nadhani...ukiwa na ile permit tu u have done.
 
hebu acha kujifanya mjuaji. kwanza kichwa cha habari ni swali.

kwa hiyo na mimi nikikuuliza mama yako amelaaniwa? au wewe ni m@#s$%nge? utajisikiaje uwe na heshima unapoandika, Tanzania ni nchi ina watu zaidi ya milioni arobaini kusema imelaaniwa ni ukosefu wa akili
 
Swali hapo ni je alikuwa anasafiri? Na kama ndivyo alikuwa anatumia passport ya nchi gani? Hebu tupate jibu hapo kwanza halafu mengine yatafuata.

Tiba

copa coca cola wanazunguka hapa hapa bongo mikoani,kwenda uganda kuna zile travel doc za muda, i guess sio lazima passport kamili
 
kwa hiyo na mimi nikikuuliza mama yako amelaaniwa? au wewe ni m@#s$%nge? utajisikiaje uwe na heshima unapoandika, Tanzania ni nchi ina watu zaidi ya milioni arobaini kusema imelaaniwa ni ukosefu wa akili

wewe ndio unaonyesha hapa huna akili. just move on to other threads. mbona wengine wanachangia wewe tu ndio unajidai unakerwa sana na mimi kuuliza hii nchi imelaaniwa. just move on to other thread,hii haikufai tuachie wakosefu wa akili.
usimtaje mama angu kwa sababu humjui. na sijakutaja wewe personally kwahio usinitaje mimi. tanzania ni nchi yangu vilevile. USINITAFUTIE BAN ASUBUHI HII,MIND YOUR BUSINESS.
 
wewe ndio unaonyesha hapa huna akili. just move on to other threads. mbona wengine wanachangia wewe tu ndio unajidai unakerwa sana na mimi kuuliza hii nchi imelaaniwa. just move on to other thread,hii haikufai tuachie wakosefu wa akili.
usimtaje mama angu kwa sababu humjui. na sijakutaja wewe personally kwahio usinitaje mimi. tanzania ni nchi yangu vilevile. USINITAFUTIE BAN ASUBUHI HII,MIND YOUR BUSINESS.

hamna mkuu hayo ni maswali tu ndio maana nikaweka na alama ya kuuliza kaka....
 
copa coca cola wanazunguka hapa hapa bongo mikoani,kwenda uganda kuna zile travel doc za muda, i guess sio lazima passport kamili

Sasa kushiriki kwake COPA COCA COLA akiwa Tanzania hiyo ndio uthibitisho kwamba yeye ni Mtanzania? Inawezeakana ni Mganda aliyeshiriki hayo mashindano akiwa Tanzania. Sidhani kama Uhamiaji pamoja na mapungufu yao wanaweza kumkatalia kumpa mtu passport endapo anatimiza vigezo vyote vinavyotakiwa. Tusikimbilie kuwalaumu uhamiaji bila kuwasikiliza ni kwa nini walimakatalia. I believe watakuwa na sababu za msingi.

Tiba
 
Sasa kushiriki kwake COPA COCA COLA akiwa Tanzania hiyo ndio uthibitisho kwamba yeye ni Mtanzania? Inawezeakana ni Mganda aliyeshiriki hayo mashindano akiwa Tanzania. Sidhani kama Uhamiaji pamoja na mapungufu yao wanaweza kumkatalia kumpa mtu passport endapo anatimiza vigezo vyote vinavyotakiwa. Tusikimbilie kuwalaumu uhamiaji bila kuwasikiliza ni kwa nini walimakatalia. I believe watakuwa na sababu za msingi.

Tiba

Uhamiaji wanaweza kukunyima passport kama huna rushwa sio kama una vigezo. Sijui kama jamaa alikuwa ni Mtanzania au la lakini kama asingekuwa Mtanzania mnafikiri angejisumbua kuomba passport ya Tanzania na hali akijua kuwa angeweza kupata kiurahisi Uganda(endapo ni Mganda)? Nakumbuka zamani Bakari Malima alilalamika kuwa TAF enzi zile walimfanyia mtima nyongo kupata vibali vya kwenda kucheza Sauzi kwa hiyo lolote laweza kufanyika Uhamiaji na TFF. Afu kitu kingine nachodhani sheria ya nchi yetu haijakiweka WAZI ni swala la URAIA maana mtu kama wazazi wako wametokea (raia) wa nchi nyingine na wewe umezaliwa Tanzania watu watakuhesabu/utahesabikika wewe si raia wa Tanzania bali wa wazazi walipotoka, kitu ambacho si haki.Wengi wameshadhurumiwa uraia wao hivi. Pia wenyeji wa baadhi ya mikoa ya mipakani sometimes tunashukiwa kuwa sio raia.
 
Sasa kushiriki kwake COPA COCA COLA akiwa Tanzania hiyo ndio uthibitisho kwamba yeye ni Mtanzania? Inawezeakana ni Mganda aliyeshiriki hayo mashindano akiwa Tanzania. Sidhani kama Uhamiaji pamoja na mapungufu yao wanaweza kumkatalia kumpa mtu passport endapo anatimiza vigezo vyote vinavyotakiwa. Tusikimbilie kuwalaumu uhamiaji bila kuwasikiliza ni kwa nini walimakatalia. I believe watakuwa na sababu za msingi.

Tiba

kwahio wanaweza kuruhusu mtu ambae si mtanzania kuiwakilisha tanzania lakini akitaka kusafiri ndio unamwambia wewe sikutambui kama mtanzania.
hebu soma post ya Jaslaws hapo juu ndio utawajua uhamiaji vizuri. huyo dogo angekuwa na hela leo hii angekuwa na passport ya tanzania. kuna wakenya/wahindi/wapakistani kibao wana hizo passport bila kutimiza vigezo.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom