Ww utakuwa mzee lazima, ama kijana zombie. Yaani kabisa unatoa mfano halafu unasema tutazame hilo bunge kibogoyo?!Angalia bungeni
Sio wagalatia wa jf lknWagalatia wengi wanaipenda Iran ila hakuna Waislamu wanaoipenda na kuitetea Ukraine dhidi ya uvamizi wa Urusi.
Bunge bunge tuWw utakuwa mzee lazima, ama kijana zombie. Yaani kabisa unatoa mfano halafu unasema tutazame hilo bunge kibogoyo?!
Hata JF wapo,Sio wagalatia wa jf lkn
Iran hii mfadhili wa magenge ya kigaidi duniani? Wewe unatakiwa upelekwe Mirembe kabisa.Angalia bungeni
Labda kwa mazombie wa aina yako.Bunge bunge tu
Propaganda za Sunday school hizoIran hii mfadhili wa magenge ya kigaidi duniani? Wewe unatakiwa upelekwe Mirembe kabisa.View attachment 3607217
Proganda za madras hizoPropaganda za Sunday school hizo
Wewe kweli bongolala, hili kusanyiko la vilaza unaloita bunge hata Kingpusi alipokwenda hapo hao vilaza walimshangilia sana.