Hivi ninyi wanawake mnatuchukuliaje? Mnatia hasira!

Hivi ninyi wanawake mnatuchukuliaje? Mnatia hasira!

Kuna mmoja kaniomba elfu 40 juzi nikasema Sina akaacha na kujibu texts,leo ninayo nataka nikainywe k vant Bora kuliko kumpa
 
[emoji23][emoji23][emoji23]
Dah! Labda utoto unanisumbua! Unaanzaje kumwambia mtoto wa mtu anayejielewa eti, "Nina 20,000 njoo gheto niku.. halafu nikupe". Wanawake si midoli kiasi hicho! Labda kama utamwekea zaidi ya laki mbili mezani! Ambayo ni sawa na upotevu wa fedha!
Wewe tulia[emoji16], ishi vizuri na watu tukupe mbinu,hata awe Mwanamke anajielewa vipi,mwambie pesa ipo Ila uijie room lazima atajua unachotaka na atakuja tu hata Kama hajiuzi
 
Wewe tulia[emoji16], ishi vizuri na watu tukupe mbinu,hata awe Mwanamke anajielewa vipi,mwambie pesa ipo Ila uijie room lazima atajua unachotaka na atakuja tu hata Kama hajiuzi
[emoji16][emoji16][emoji16]
Looo!
Kuanzia leo sintomtamkia mwanamke yeyote kumpenda wala kumwomba papuchi! Ntasubiria hadi aniombe hela nimwambie aje gheto!

Siku zikisonga sana akawa yuko kimya, ntampigia simu na kumuuliza, "mbona uniombi hela? Niombe hela basi uijie gheto!"
Kumbe watu mnaupiga mwingi na mlikuwa hamsemi!
[emoji1732][emoji1732][emoji1732]
 
Juz bimembloku mtu mazima mazima upuuzi anaoniambia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom