Kwa hali hii tutawaachia dunia tujiondokee

Kwa hali hii tutawaachia dunia tujiondokee

honey bee

Senior Member
Joined
Nov 23, 2021
Posts
139
Reaction score
236
Hivi kweli nyinyi wanawake hamjawaza kitu kingine mnapoingia kwenye mahusiano tofauti na pesa?? Nimekutana nao kwenye hiace wanaongea, "yule mwanaume ntamuacha, siwezi kukaa na mtu ambae hanijali!! Namuomba hela ya kusuka bila aibu ananipa 10, 000 akati anajua ni 40, 000"
Tunawapa muda, mapenzi, pesa ila hata kwenye akili zenu hatupo, mko kimasirahi zaidi!!
Mungu anawaona!!!!
Njooni kwenye thread mseme neno hata moja tu!!
 
Hivi kweli nyinyi wanawake hamjawaza kitu kingine mnapoingia kwenye mahusiano tofauti na pesa?? Nimekutana nao kwenye hiace wanaongea, "yule mwanaume ntamuacha, siwezi kukaa na mtu ambae hanijali!! Namuomba hela ya kusuka bila aibu ananipa 10, 000 akati anajua ni 40, 000"
Tunawapa muda, mapenzi, pesa ila hata kwenye akili zenu hatupo, mko kimasirahi zaidi!!
Mungu anawaona!!!!
Njooni kwenye thread mseme neno hata moja tu!!
Tutulie sindano zituingieee

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
 
Hivi kweli nyinyi wanawake hamjawaza kitu kingine mnapoingia kwenye mahusiano tofauti na pesa?? Nimekutana nao kwenye hiace wanaongea, "yule mwanaume ntamuacha, siwezi kukaa na mtu ambae hanijali!! Namuomba hela ya kusuka bila aibu ananipa 10, 000 akati anajua ni 40, 000"
Tunawapa muda, mapenzi, pesa ila hata kwenye akili zenu hatupo, mko kimasirahi zaidi!!
Mungu anawaona!!!!
Njooni kwenye thread mseme neno hata moja tu!!

Wakati mnaondoka hakikisheni mnatuachia hela[emoji28]
 
mkuu me unajiita honey bee[emoji849][emoji849]au umesahau id uliyokusudia kupost......aliskika dereva boda mmoja
Sorry mkuu, tujadili jambo lililopo, mambo ya honey bee tuweke kando!!
Watu tunaumia mioyo huku!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom