Hivi ni nani mshauri wa Mbowe na Dr Slaa..?

Hivi ni nani mshauri wa Mbowe na Dr Slaa..?

HIVI JULIANA UNAWEZA KUWA mshauri wa cdm ? Hii ni dharau kubwa sana .
 
wewe ulitimuliwa cdm kwa usaliti , usitake kurudi kwa mlango wa uani , UMEVUNA ULICHOPANDA .

Mimi sio mshauri wenu ila nawafundisha katika yale ambayo hamyajui.

Kimsingi sina haja ya kurudi CDM wala sijawahi kulifikiria hilo wala sitakuja kulifikiria. Sipo tayari kuwa mfuasi wa kiongozi asiyeweza kuongoza hata familia yake.

Kiongozi aliyepoteza mwelekeo, hana sifa za kuwa kiongozi wangu.
 
ni vyema sana ukajishughulisha na mipango ya chama chako, kuhusu washauri wa viongozi wa CDM waachie wenyewe, uwa siwaamini sana watu kama nyie mnaoongozwa na akili za kushikiwa, ndio maana nasema siasa zinawaharibu watu, kama una taaluma yako tulia fanya yako, umeshakuwa mstaafu wa siasa ndugu, au hamia ACT kaongoze vijana wa huko.
 
Hiki kitu nilimwambia Mohamedi Mtoi kwenye Thread yake ya jana



Ni umbumbu uliopitiliza kwa Upinzani na hasa CDM kutegemea CCM waisaidie CDM kujijenga kila mda wenyewe wanalalamika CCM wanawafanyia rafu sasa walitegemea Mwigulu na Nape wafanye kazi ya kuimalisha CDM halafu wakale wapi?? Polisi??

Hawa watu hawaelewi...ila nitaendelea kuwafundisha.
 
Katika siku ambavyo hawa misukule umewaambia kweli ni leo., kweli juli we ni jembe aisee..angalia wanavyotokwa na mapovu hapa wanajaribu kubishana na ukweli.

Endelea kuwashushia vitu vizito vizito mpaka akili ziwakae sawa.
 
View attachment 164244


Hao ndio washauri wa Mwenyekiti wako Taifa!!

attachment.php
 
Yani natamani kumuona yule dada joyce akiongea chochote hata nje ya bunge yani yupo tu kazi yake kurembua tu khaa kafata kuuza sura au?
Mshauri wa Mbowe ni Joyce Mukya na mshauri wa Dr Slaa ni Josephine Mushumbusi
 
wewe ulitimuliwa cdm kwa usaliti , usitake kurudi kwa mlango wa uani , UMEVUNA ULICHOPANDA .

Ni sawa na mwanamke aliye talikiwa kila siku anataka kujifanya anatoa ushauri kwa mtalaka wake badala ya kutoa ushauri huko alikoolewa mara ya pili.
Hiyo inaonyesha bado ana mapenzi na mumewe wa kwanza na hakutegemea kuachwa hivyo fikra zake zote ziko kwake ingawa mdomoni mbele za watu anajifanya kumponda.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Nakushauri ujikite tu na ccm yako inayoenda kuzimu muda si mrefu, ya Chadema huyawezi ndiyo maana ulikimbia,
 
Mshauri wa Mbowe ni Joyce Mukya na mshauri wa Dr Slaa ni Josephine Mushumbusi

wewe pumbaf kweli! kama huwezi kushauriwa na mke wako au rafiki yako mpenz kumbe wana umuhimu gani kwako in the first place? why at all be close to somebody who cannot advice you? hao wakina uliowataja hapo wana upunguf gani hata washindwe kushauri? au kwa vile ni kina mama?
 
wewe pumbaf kweli! kama huwezi kushauriwa na mke wako au rafiki yako mpenz kumbe wana umuhimu gani kwako in the first place? why at all be close to somebody who cannot advice you? hao wakina uliowataja hapo wana upunguf gani hata washindwe kushauri? au kwa vile ni kina mama?
Mbona hajasema kuwa wameshindwa kushauri? Defensiveness
 
Back
Top Bottom