Hivi ni nani mshauri wa Mbowe na Dr Slaa..?

Hivi ni nani mshauri wa Mbowe na Dr Slaa..?

nadhani wewe ndio haujui mimi nataka nini...

then kuhusu matusi ya Mh TUNDU kila mmoja ameyasikia, labda muulize mzee Mtei kwanini alimjibu Lissu waziwazi.

huo nimtizamo wa mtei. Hats mimi binafsi na mkubalisana nyerere lakini kuna mambo mengi natofautiana nae sana.

Kwanye argument huwa kuna lugha tofauti zinatumi na inategemea na mtu anavyo zitafsiri.
 
huo nimtizamo wa mtei. Hats mimi binafsi na mkubalisana nyerere lakini kuna mambo mengi natofautiana nae sana.

Kwanye argument huwa kuna lugha tofauti zinatumi na inategemea na mtu anavyo zitafsiri.
Nadhani kwa wewe na akili yako ilivyo lazima utatofautiana sana na Mwalimu.
 
huo nimtizamo wa mtei. Hats mimi binafsi na mkubalisana nyerere lakini kuna mambo mengi natofautiana nae sana.

Kwanye argument huwa kuna lugha tofauti zinatumi na inategemea na mtu anavyo zitafsiri.
Kwa wewe na mitazama yako lazima utatofautiana sana na Mwalimu..sishangai kwani nakuona kuwa hakuna aspect yeyote ambayo unafanana na Mwalimu....una akili kama za Mhe. TUNDU sitegemei kuwa utamuona Mwalimu kuwa ni mtu wa maana.
 
Kwa wewe na mitazama yako lazima utatofautiana sana na Mwalimu..sishangai kwani nakuona kuwa hakuna aspect yeyote ambayo unafanana na Mwalimu....una akili kama za Mhe. TUNDU sitegemei kuwa utamuona Mwalimu kuwa ni mtu wa maana.

Swala la mwalimu kuwa mtu wa maana sio wa maana ni mambo mawili tofauti.

Kum criticize mwalimu ni jambo lakawaida. Yeye sio mungu, unapaswa kutambua hilo.

Wewe huwezi kuona makosa yake kwakuwa unauwezo mdogo wa ku analyze mambo. Wewe mwalimu akisema tutembee barabarani uchi inaonekana wala hutauliza.
 
Swala la mwalimu kuwa mtu wa maana sio wa maana ni mambo mawili tofauti.

Kum criticize mwalimu ni jambo lakawaida. Yeye sio mungu, unapaswa kutambua hilo.

Wewe huwezi kuona makosa yake kwakuwa unauwezo mdogo wa ku analyze mambo. Wewe mwalimu akisema tutembee barabarani uchi inaonekana wala hutauliza.
Mwalimu hawezi kusema watu watembee uchi kuwa na Adabu..usidhani Mwalimu ni kama yule Dj wa Billcanaz.
 
Inaonekana we ni mgeni kwenye siasa na bado haujui chochote kuhusu trend ya maisha yangu kisiasa.

Ni kama vile haufikiri sawasawa au umeamua kujitia upofu. Hivi kwa mfano katika thread hii ni kipi kibaya nimekiandika kinachopaswa nijibiwe kwa matusi na maneno ya kishenzi..?

Tatizo ni kwamba mnajaribu kujitetea katika mambo ambayo kila mmoja anaona wazi kuwa mnatumwa kuja kuyafanya hayo mnayoyafanya hapa.

Hahahaha mgeni kisiasa ina maana unataka kunifanya sijui chochote si ndio??wewe si umenunulia na mwenzako mkaamia CCM au sio wewe, alafu hapo hapo unaanza kuwakandia viongozi wako ambao wamekufikisha hapo, bila CHADEMA wewe ungekuwa hapo ulipo??Je baada ya kuamia CCM nini ambacho umefanikiwa kupata??Me naongea na wewe kama mdogo wangu umejirudisha nyuma sana kimaisha wewe now ungefikia kuwa kama Nasari ila tamaaa zako zimekuweka hapo now husikiki kabisaaaa,

Ok fine je unataka kuniambia kwamba hujui washauri wa CHADEMA ni wakina nani??Labda tuongee ukweli naajuwa thread yako hujaindika vibaya but umeandika kiunafki na kuwafanya kama hawajui walifanyalo si ndio??

Hamna mtu wa kutumwa ila mtu akiingia kwa kuonge tofauti na hali halisi lazima kukubali kwa kuweza kumjibu and not other ila thread yako inaeleewesha vizuri na ulivyoiandika inaonekana bado unaipenda sana chadema sema tu now upo CCM rudi omba msamahaa tukuelewe.....
 
Mwalimu hawezi kusema watu watembee uchi kuwa na Adabu..usidhani Mwalimu ni kama yule Dj wa Billcanaz.

Unaona sasa maandishi yako jee hapo watu wakikutukana na wenyewe utasema wanakuonea?Huyo unaemuita DJ hivi hawezi kuwa kama baba yako wa kukuzaaa??Je umewaona watoto wake huoni kama mnaendana??Unaona ni haki kwako kumuita hivyo???Think then utapaata jibu kamili
 
Back
Top Bottom