Hivi ni kweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ZENITH, Feb 15, 2012.

  1. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 692
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    ...kwamba dar ilifanyika mechi ya mpira wa miguu kati ya C.C.M na CHADEMA.Mpaka kipindi cha kwanza kinakwisha CHADEMA 3-0 C.C.M.Baada ya C.C.M kuona hali imekuwa mbaya wakaweka mpira kwapani kisha wakatoka nduki pamoja na mnyama mbuzi wa zawadi.Chadema kilipewa ushindi lakini zawadi ndo ivo tena.Mimi sikushuhudia mechi hii,aliyeshuhudia mechi atudadavulie kinaga ubaga.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Hapo si sawa kabisa
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    He ilirushwa na kituo gani cha redio?!
     
  4. m

    mroyaa New Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeiokota wapi hiyo,udaku?
     
Loading...