Hapana, nawaangushaga tu chini. siwabaki maana wanatoaga ushirikiano... unatumiaga mbinu gani wewe hukataliwi?
Mimi nawaimbisha tuuHapana, nawaangushaga tu chini. siwabaki maana wanatoaga ushirikiano... unatumiaga mbinu gani wewe hukataliwi?
Sio tangazoLipia Tangazo
Usisahau kunawa mikono na maji tiririka
Tupo vizuri sanaWanaume wa buza bhana kwa kujipigia pasi ili mfunge kirahisi mko vizurii
Sent using Jamii Forums mobile app
binafsi nimewahi kupigwa vibuti sana, am told sina muonekano wa uongo na sina maneno ya uongo na pia sijali kukataliwaNasikiaga sana hii, kwamba inaweza ukamtongoza mwanamke akakataa, mimi siamini kabisa, kwanza anaanzaje kukataa?
Au labda kwakua mimi haijawahi kunitokea ndio maana siamini. (inawezekana muonekano unanibeba)
Wakuu hili jambo lipo kweli? Kama wapo wanaume ambao mmewahi kutongoza mwanamke akakataa toeni ushuhuda.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama hujawahi kataliwa Itakua unatongoza Malaya au watu wa class ya chini yako sana
Mara nyingi watu wanaojisifia sana huwa wanaongea kinyume na uhalisia. Japo sikuhizi ni kweli kunaidadi kubwa ya wanaokubali kugegedwa kirahisi, pia wanaokataa wapo. Kuna wanawake wengine wanamisimamo hadi unatamani utangaze ndoa kabisa siku kikieleweka.
Sasa pale corner bar watakukataa vipi?Nasikiaga sana hii, kwamba inaweza ukamtongoza mwanamke akakataa, mimi siamini kabisa, kwanza anaanzaje kukataa?
Au labda kwakua mimi haijawahi kunitokea ndio maana siamini. (inawezekana muonekano unanibeba)
Wakuu hili jambo lipo kweli? Kama wapo wanaume ambao mmewahi kutongoza mwanamke akakataa toeni ushuhuda.
Sent using Jamii Forums mobile app