Hivi ni kweli Lowassa alishinda uchaguzi 2015??

Hivi ni kweli Lowassa alishinda uchaguzi 2015??

Mimi ni CHADEMA ila naweza sema hakushinda.

CCM ina wabunge na madiwani kuliko UKAWA ingekua ngumu eti mtu achague mbunge na diwani CCM halafu Rais UKAWA.

CHADEMA wajikite sana vijijini huku mjini tushawaelewa, huko vijijini ndiyo kulikoifanya CCM ishinde
Shida yako ww unadhan akili za watu zimelala kama kipindi cha tisini
 
Mimi ni CHADEMA ila naweza sema hakushinda.

CCM ina wabunge na madiwani kuliko UKAWA ingekua ngumu eti mtu achague mbunge na diwani CCM halafu Rais UKAWA.

CHADEMA wajikite sana vijijini huku mjini tushawaelewa, huko vijijini ndiyo kulikoifanya CCM ishinde
Nakubaliana na wewe. ccm inawabunge wengi ,meaning bado watu wanaipenda ccm. Hivi yupo mtu wa ukawa aliyemchangua lowasa halafu ubunge akaipa ccm? Ukawa ijiimarishe zaidi
 
ALISHINDA.. Yes EL ALISHINDA.

Matokeo aliyaharibu yule Jaji Kipara Mkiti wa Tume wakisaidiwa na wale jamaa wa IT waliokuwa chini ya February..

Uzuri hili hata Pogba analijua fika kuwa HAKUSHINDA.
tusihukumu bila kuwa na uhakika na kufanya research kidogo.
mfano watu wengi mjini huwa wapo tayari kuchagua mbunge upinzani lakin sio rais sasa wabunge wangapi walishinda ukilinganisha na upinzani.
kama angeshinda wabunge wangeweza kuwa hata nusu hakuna anyeweza chagua rais upinzani halafu mbunge ccm.
 
Kama hakushinda wamuache awashukuru wapiga kura wake nchi nzima waone moto wake
 
Hizi kauli za Lowassa kuwa hakutaka kuingia Ikulu kwa kumwaga damu anazozitoa katika kampeni za udiwani zina maana gani?
Maana yake alidhulumiwa ushindi,nadhani ni hivuo tu. Labada kama ana maana nyingine tunaweza kudadavua
 
Yes Na aliyeweka Alogarithm kwenye servers amepewa zawadi ya Mkurugenzi Mkuu wa TIS Ndivyo walivyomwibia Lowassa kama Uhuru alivyomwibia Raila. Hata kama Mkapa+Kikwete+Mbong'oa pushap wangegombea wote kwa pamoja Wasingemshinda Lowassa.
Lakini mbona mlikua mkimshangilia Uhuru..
Mbona hamueleweki huko ukawa
 
Lakini mbona mlikua mkimshangilia Uhuru..
Mbona hamueleweki huko ukawa
Mimi simsemei Mtu, Nilitaka Uhuru ashinde ila Kihalali. Uhuru na Ruto walifanya Ujinga wangelishinda hata wasingefanya ule uhuni, sasa uhuni umewaponza. Kwa upande mwingine Naona Daila ni Mnafiki husezi kutetea udictator na Uhuni Tanzania, Upiganie haki na Demokrasia Kenya!
 
Hujui kitu , kwa mfano jimbo la Kyela Mgombea wa chadema aitwaye Mwanyamaki alishinda ubunge lakini hakutangazwa .
Ilo ni jimbo la kwetu natamani nikubishie ila endelea na unachokiamini.
 
Shida yako ww unadhan akili za watu zimelala kama kipindi cha tisini
Sawa wewe mwenye akili zilizoamka, yaani mtu asiongee mawazo tofauti mnapovuka nyie vipi[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nakubaliana na wewe. ccm inawabunge wengi ,meaning bado watu wanaipenda ccm. Hivi yupo mtu wa ukawa aliyemchangua lowasa halafu ubunge akaipa ccm? Ukawa ijiimarishe zaidi
Watu wa vijijini huko wasiojua dunia inaendaje hao ndiyo wanaipenda CCM.
 
Duuu na ulokole ule kumbe ndio alifanya yote hayo? .....na kuna pacha wake anaitwa....Massawe sasa nimeelewa....na kuunganisha dots zote.....

Yes Na aliyeweka Alogarithm kwenye servers amepewa zawadi ya Mkurugenzi Mkuu wa TIS Ndivyo walivyomwibia Lowassa kama Uhuru alivyomwibia Raila. Hata kama Mkapa+Kikwete+Mbong'oa pushap wangegombea wote kwa pamoja Wasingemshinda Lowassa.
 
Kuondoa haya yote kuweni na tume huru kabisa ambacho inaweza kutenda haki!
Naomba kuuliza hivi Kenya hakuna tume huru? mbona makaosa yalifanyika mpaka kesi kupelekwa mahahakamani na tume kuonekana ilifanya makosa, hivyo tume huru siyo suluhisho Watanzania msiishi kwa kukariri
 
Back
Top Bottom