Hivi ni kweli Lowassa alishinda uchaguzi 2015??

Hivi ni kweli Lowassa alishinda uchaguzi 2015??

Huyo ni sawa na Dr Shika tu
We Muosha hyooo hpo lum unaweza jifananisha na shika mwenzako ashakuwa maarufu wakati we utabakia kutegemea hyo buku7 unayopewa ili uje ulielie humu

Ova
 
Hizi kauli za Lowassa kuwa hakutaka kuingia Ikulu kwa kumwaga damu anazozitoa katika kampeni za udiwani zina maana gani?
Kuna watu watatu tu ambao ni wanaccm wanaweza kukujibu kwa ufasaha sana ukiwaomba kwa PM , maana wana ID humu Jf , mmoja anaitwa Jakaya Kikwete , mwingine anaitwa Lubuva , huyu wa tatu naomba nimhifadhi kwa sasa , ila aliingia tume ya uchaguzi dk za majeruhi na baada ya uchaguzi amepandishwa cheo .
 
Hii kitu mzee rais lowasa hatakaa aisahau milele, kiukweli kabisa huyu ding alishinda! Huyu sasa awape wenzie ushauri na kupigania katiba mpya ili wasije kuibiwa kura tena badala ya kukariri kuwa alishinda na uchaguzi mkuu ujao ataenda tena kugombea kwenye katiba hii iliopo ajue atapigwa tu, hii haipendezi!
 
Kushinda ni suala moja kutangazwa mshindi ni suala lingine kumbuka katiba yetu inasema atakayetangazwa na tume ndo mshindi kwahiyo kama wangemtangaza Rungwe ingependezaaa
Kwahiyo Issue ni kutangazwa tu na Tume
 
ALISHINDA.. Yes EL ALISHINDA.

Matokeo aliyaharibu yule Jaji Kipara Mkiti wa Tume wakisaidiwa na wale jamaa wa IT waliokuwa chini ya February..

Uzuri hili hata Pogba analijua fika kuwa HAKUSHINDA.
Haiwezekani kwa ratio hii ya ubunge unless useme hata ubunge waliibiwa kwa asilimia zinazofanana na urais.
 
Mimi ni CHADEMA ila naweza sema hakushinda.

CCM ina wabunge na madiwani kuliko UKAWA ingekua ngumu eti mtu achague mbunge na diwani CCM halafu Rais UKAWA.

CHADEMA wajikite sana vijijini huku mjini tushawaelewa, huko vijijini ndiyo kulikoifanya CCM ishinde
 
ALISHINDA.. Yes EL ALISHINDA.

Matokeo aliyaharibu yule Jaji Kipara Mkiti wa Tume wakisaidiwa na wale jamaa wa IT waliokuwa chini ya February..

Uzuri hili hata Pogba analijua fika kuwa HAKUSHINDA.
[emoji2] [emoji3] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji23] [emoji23] wengine watatoka kapa hapo
 
..kwa msioujua mnahoji hadi leo....ni kweli alishinda lowassa...Na kuna siku waliohusika na goli la mkono watatoka na kulisema hili...ni mda tu utasema..maana idadi ya watakaomkataa rais wa sasa 2020 itaongezeka maradufu....ukizingatia wasiomtaka wengi ni vijana ambao ndio wapiga kura wakuu hapo 2020...ikikumbukwa pia vijana ni asilimia 65% ya watanzania wote...angalia mikutano ya lowassa angalia vijana ...alafu linganisha mikutano ya rais na vijana wanaokuwepo....ambao wengine hupangwa mikutanoni...
 
Mimi ni CHADEMA ila naweza sema hakushinda.

CCM ina wabunge na madiwani kuliko UKAWA ingekua ngumu eti mtu achague mbunge na diwani CCM halafu Rais UKAWA.

CHADEMA wajikite sana vijijini huku mjini tushawaelewa, huko vijijini ndiyo kulikoifanya CCM ishinde
Hujui kitu , kwa mfano jimbo la Kyela Mgombea wa chadema aitwaye Mwanyamaki alishinda ubunge lakini hakutangazwa .
 
Hahahahahaha hawajui kwann waliangaika sana na vijana wa iT wa pale mlimani wa cdm mhhhhh kiwapacho kiburi ni iyo dola ila ilinden sana sababu mmeshachokwa
 
Back
Top Bottom