Hivi ni kweli Lowassa alishinda uchaguzi 2015??

Hivi ni kweli Lowassa alishinda uchaguzi 2015??

Si mruhusu waende mahakamani kma Kenya ndio akaumbuke!!

Pili mlivamia kituo chao cha kutally miliogopa nni?? Tacceu je waliokuwa wanachukua matokeo kutoka vituo vyote Y mliwapora matokeo???

Hapo mnategemea ushahidi autoe wapi lets say anao Kma maalim mmemsaidiaje kupata haki yake?? Mnashangaza sana
nilijua ungekuja na ule wa babu duni aliyepeleka nec
 
Wanajua waliojuwa wanapokea matokeo na kuyapinduapindua hasa mtoto wa Mzee aliekuwa kamati ya ufundi ya ccm ambae kwa sasa amenuna baada ya kuukisa Uwaziri mkuu nafasi iliyokuwa kiu yake.
 
..kwa msioujua mnahoji hadi leo....ni kweli alishinda lowassa...Na kuna siku waliohusika na goli la mkono watatoka na kulisema hili...ni mda tu utasema..maana idadi ya watakaomkataa rais wa sasa 2020 itaongezeka maradufu....ukizingatia wasiomtaka wengi ni vijana ambao ndio wapiga kura wakuu hapo 2020...ikikumbukwa pia vijana ni asilimia 65% ya watanzania wote...angalia mikutano ya lowassa angalia vijana ...alafu linganisha mikutano ya rais na vijana wanaokuwepo....ambao wengine hupangwa mikutanoni...
Endelea kuota ndoto zako za alinacha
 
Iko wazi na maccm yaliiba kishamba sana, yaani idadi ya kura inazidi idadi ya waliojiandikisha kupiga kura uliwahi kuona wapi kwingine hiyo.
 
Yes Na aliyeweka Alogarithm kwenye servers amepewa zawadi ya Mkurugenzi Mkuu wa TIS Ndivyo walivyomwibia Lowassa kama Uhuru alivyomwibia Raila. Hata kama Mkapa+Kikwete+Mbong'oa pushap wangegombea wote kwa pamoja Wasingemshinda Lowassa.
Mkuu wewe ndio unaongea ukweli wa kilichotokea, watu wengi hawajui
 
Kuna watu watatu tu ambao ni wanaccm wanaweza kukujibu kwa ufasaha sana ukiwaomba kwa PM , maana wana ID humu Jf , mmoja anaitwa Jakaya Kikwete , mwingine anaitwa Lubuva , huyu wa tatu naomba nimhifadhi kwa sasa , ila aliingia tume ya uchaguzi dk za majeruhi na baada ya uchaguzi amepandishwa cheo .
Dr Kapilimbaaaa
 
Hakika Lowasa hakushinda. Anajua kuwa hakushinda. Ila walimharibu Afya yake ili ashindwe kufanya kampeni za nguvu.
 
Back
Top Bottom