Hivi ni kweli Lowassa alishinda uchaguzi 2015??

Hivi ni kweli Lowassa alishinda uchaguzi 2015??

Hizo kauli alisha zisema marehem mtikila kuwa akili ya mtu ikiingiwa jambo si rahisi kumtoka lowasa alishaingiwa kua ndie atakeyekua raisi wa nchi hii toka akiwa ccm na wala hakutegemea haya yalomkuta

Hivi alivyo kiakili hana tofauti na mugabe kabisa kuwaza uongozi tu sio jingine Afya zao au umri wao ni kuwa maraisi tu hayo unayosikia akiyasema ndo akili ilikolemaa.
 
Mbona hata aliyepo mezani anajua chakula si chake? Si juzi tu ametufumbua macho kwamba alisukumizwa tu. Sasa swali ni nani aliyemsukumiza?
 
Lowasa hakushinda ndiomana alishimdwa kufafanuwa ushindi wake
Nafikiri alikua Na mawakala kuwanzia kata jumbo had I mkoa Na karatasi zote alipewa copy jimbo mkowa
 
hajawahi kuthibitisha hilo popote mkuu.
Si mruhusu waende mahakamani kma Kenya ndio akaumbuke!!

Pili mlivamia kituo chao cha kutally miliogopa nni?? Tacceu je waliokuwa wanachukua matokeo kutoka vituo vyote Y mliwapora matokeo???

Hapo mnategemea ushahidi autoe wapi lets say anao Kma maalim mmemsaidiaje kupata haki yake?? Mnashangaza sana
 
Unajuwa lowasa wakati ule WA uchaguzi alikua bado anaumwa ugonjwa WA kusahau tofauti Na sasa
 
Lowasa hakushinda ndiomana alishimdwa kufafanuwa ushindi wake
Nafikiri alikua Na mawakala kuwanzia kata jumbo had I mkoa Na karatasi zote alipewa copy jimbo mkowa
Mlivamia kituo chao pale Kijitonyama mkaharibu Kila data walionao Huoni kina odinga yao ilisalimika ndio maana wakathibitisha
 
Aliyeshinda ndiye Rais kwa sasa ila tofauti na hivyo itakuwa ni hisia tu.

Zaidi ya hapo, ni kutaka kuandika kuwa uchaguzi haukuwa huru na haki na wakati uo huo huyo EL alisaini kukubaliana na matokeo mshindi akatangazwa.

Tusubirie uchaguzi wa 2020 tuone hali itakuwaje ila kwa sasa hizo mambo zinakuwa porojo za vijiwe vya kahawa na kwenye wacheza karata.
 
Hizi kauli za Lowassa kuwa hakutaka kuingia Ikulu kwa kumwaga damu anazozitoa katika kampeni za udiwani zina maana gani?
siku zote siasa hutafutwa kwa njia yoyote ili mradi hawe kama grace wa mugabe
 
Yes Na aliyeweka Alogarithm kwenye servers amepewa zawadi ya Mkurugenzi Mkuu wa TIS Ndivyo walivyomwibia Lowassa kama Uhuru alivyomwibia Raila. Hata kama Mkapa+Kikwete+Mbong'oa pushap wangegombea wote kwa pamoja Wasingemshinda Lowassa.
Mlichukua hatua gani sasa??
 
Tusilaumu tume wala nini,makosa ni ya watanzania wenyewe kwa bongo lala lao.
 
Lowassa kikweli alishinda ..thats deep inside news
Kabla ya mkulu kuanza movie ya kusaka umaarufu ....siku anatangazwa...hadi anaaapishwa watu...walikua kama...wamelowa...maji ...

Baada ya kuanza movie...ndio watu wakarudisha imani ..laiti angeiweka imani wapinzani walikuwa hawajui 2020 wanaongea nini..kawapa la kusema
 
Back
Top Bottom