Hivi ni dawa gani nzuri ya mwanaume malaya?

Hivi ni dawa gani nzuri ya mwanaume malaya?

Hakuna dawa, usimfuatilie nyendo zake utakufa bure! Kama hajakuoa mpige chini. Kama amekuoa kuwa bize na watoto. Jipe raha mwenyewe. Nakwambia hata umlambe miguu, kama ni malaya haachi ng'o!
 
Tafuta jirani mumeo akitoka we mwingize ndani aje akugegede mpaka mumeo akukute unaulilia kinoma , akisikia tu atajua jamaa anafaidi hivo ataona wivu ataachana na vicheche akuaze wewe tu..
 
Dawa ya jitu kama hili,ni kumpuuza tu yan!usimpe muda wako atajirudi kama ana akili..ila kumbuka mwanamke -------- ataibomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe!
 
Hahahahhahaha shoga angu umenifurahisha sana leo....

Hahaaaa!! Bora umefurahi ukhti.
Mie sielewagi hapa,angekuwa mke ndio kicheche kila mtu angeshauri aachwe asije leta maradhi ndani ila mradi huyu ni mwanaume bidada anaambiwa abinuke sarakasi na kumpa unyumba daily,wengine wanamwambia ampelekee mpaka ofisini mchana!! Sijui hayo maradhi huwa yanaangalia jinsia? Like akiyaleta mume ndani yanakuwa hayana madhara ila akiyaleta mke ndio yatawapukutisha!!!
 
Dawa ya mwanaume malaya ni kumpa gegedo kila baada ya masaa matatu mpaka unahakikisha anamwaga povu...... akirudi tuu nyumbani unamtega halafu unamchombeza mpaka akugegede na unajituma mtoto wa kike, unahakikisha mnaenda round za kutosha kiasi kwamba gegedo lake liko doro na unalitest kabisa. Asubuhi kabla ya kuoga unamchombeza tena na unajituma mtoto wa kike unahakikisha kakupa ki.tombo cha nguvu na unalitest gegedo lake tena kwa kuflow na mike na kuhakikisha liko doro. Pia ukiweza kuwa unamuibukia ofisini kama ana ofisi ya peke yake yenye privacy ya kutosha unaomba a quickie tena(kwa vitendo).
usikubali hata siku moja kulala bila kupewa ki.tombo ni kosa kubwa sana wanawake walio kwenye ndoa huwa wanalifanya. Pia hakikisha mkiamka asubuhi unapewa dozi.
Tatizo wanawake wa siku hizi ubunifu F, unasubiri uombwe wewe kila siku; na ukiombwa kila siku unalalama.... hapo lazima mwanaume afanye umalaya
Nimekukubali jembe.Ili huo umalaya aumalizie kwa mwenyewe ili kama ni shibe basi tumbo limpasuke maamae big up sana!
 
mwekee pilipili kwenye papuchi yako afu umwambie aingie chumvini...lazma ataacha uma.la.ya
 
Hahaaaa!! Bora umefurahi ukhti.
Mie sielewagi hapa,angekuwa mke ndio kicheche kila mtu angeshauri aachwe asije leta maradhi ndani ila mradi huyu ni mwanaume bidada anaambiwa abinuke sarakasi na kumpa unyumba daily,wengine wanamwambia ampelekee mpaka ofisini mchana!! Sijui hayo maradhi huwa yanaangalia jinsia? Like akiyaleta mume ndani yanakuwa hayana madhara ila akiyaleta mke ndio yatawapukutisha!!!

sasa unadhani kuna nini zaidi ya kubinua tu jamaa aweke....akikibana tu jamaa huyooo kachepuka
 
Dawa ya jitu kama hili,ni kumpuuza tu yan!usimpe muda wako atajirudi kama ana akili..ila kumbuka mwanamke -------- ataibomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe!

mshauri mwenzako vizuri wewe mbona unamficha ukweli wa mambo
 
Maslahi at what cost?

Heartache?

Neglect?

AIDS?

Cheza na maslahi wewe, hivi changudoa anapokubali kusex na mtu bila condom kwa sababu tu dau limepanda si keshajitoa muhanga, mslahi ata any cost! Tunao kwenye jamii zetu ambao unaona kabisa kuwa huyu mwanamke kama siyo pesa basi angeshaanza mbele kitambo sana.
 
sasa unadhani kuna nini zaidi ya kubinua tu jamaa aweke....akikibana tu jamaa huyooo kachepuka

Akijifanya bingwa wa michepuko aende tu mie atanikuta nalea watoto,sijitegui nyonga kwa kumuendekeza mtu mwenye pepo la michepuko!!!
 
Back
Top Bottom