Hivi mwanamke anaweza kumuacha mtu anae

Hivi mwanamke anaweza kumuacha mtu anae

Sijaona ulichoandika cha maana dada kasie,ni mwanaume gani ambaye hajiamini wala hatimizi majukumu yk?problem kubwa ni kwenu wadada wa sasa,wengi wenu c wakweli na mna tamaa sana na kupenda kuiga maisha ya wengine,wengi wenu mmeanza kale ka mchezo mapema sana,ni aghalabu kwa maisha ya sasa kukutana na bikra au mwanamke ambaye hajazalishwa,mmeshindwa completely kutimiza majukumu yenu km mama zetu au bibi zetu walivyokuwa wakifanya,si watiifu kbs na mambo yenu ya haki sawa yameleta shida kubwa sana ndio maana wengi ninyi mliosoma hamuolewi mnaishia kutafunwa tu na ht mkiolewa hamuishi ktk majumba yenu,kosa kubwa ni vijiara vyenu na visenti mnavyopata japo pia kwa upande mwingine wanaume suruali nao ni wengi sana kwss
Sasa mbona kama wewe ndiyo hakuna cha maana ulichokiandika?? Kwani wewe mwenyewe umekisoma vizuri ulichokiandika?? Yaani mwanzo umesema hakuna mwanaume asiyejiamini na asiyetimiza majukumu yake halafu mwisho ukasema japo siku hizi wanaume suruali wako wengi yaani umejicontradict mwenyewe!! Ifike pahala wanaume mkubali kuambiwa ukweli na mjirekebishe msilazimishe lawama kwenye kila kitu ionekane chanzo ni mwanamke!!
 
Hii hofu haitakaa iwaache wanaume salama.

Wanawake wanaozaa watoto wa kiume wana kazi kubwa sana ya kuwalea na kuwajenga watoto wa kiume wajiamini kuwa mke atayemuoa ni wake, jukumu lake na matakwa ya mke wake ni jukumu lake. Akitaka kusaidiwa kitu chochote kinachomhusu mkewe ajiandae kisaikolojia kusaidiwa mkewe kwa namna yeyote ile.

Kuna msemo mnasema ni ngumu sana kumuelewa mwanamke, hata wanawake nao wanasemaga hivohivo hivi wanaume wanatafuta nini hasa, anajiangalia kwenye kioaa, tako nnalo, jicho nnalo rangi ya mtume, mwanya nnao, dimples ndo usiseme, niko msafi na kadhalika na kadhalika sasa huyu mwanaume anataka nini zaidi hata kwenda kushiriki ngono na muuza matunda anaezunguisha kwenye kibeseni.....

Hiyo saikolojia yenu hiyo ya kusema saa ingine aunataka tuu uchape ilale ila ukirudi kwa mkeo ndo mahaba mia mia (hakikisha mkeo hajui kwa namna yeyote ile uchepukaji unaoufanya) maana akijua ushaharibu saikolojia yake.... vivyo hivyo saikolojia ya mwanamke atasema waaaaiiiii kwanza kila nikienda lunch yule mkaka wa BOT huwa ananifatilia sana na yuko tayari hata nisafiri nae popote, hapo ndo akili ya mwanamke inapokuwa ndogo na kufanya anachokiwaza na hataki ushauri.

Vile mnasemaga mkiwaza na kichwa cha chini mambo huvurugika vivyo hivyo ukichafua moyo wa mwanamke anatumia hisia zaidi kujiweka sawa na kujifariji.....

Mngejaribu kutumia saikolojia zaidi kumdhibiti mwanamke na si mabavu wala nguvu. Kumbuka kama ambavyo mnamuona kiumbe wa kike haridhiki wanawake haohao wanaumia sana mioyoni mwao pale wanapojua kuwa mumewe au mpenziwe anashiriki mapenzi na Sara, Lucy, Amina, Lupakisyo, Mtende, Roberta na kuendelea na kuendelea..... Kama msemavyo mwanaume akichiti haimpti tiketi mwanamke nae akachiti, msichotaka kufanyiwa, msikifanye.

Miaka yetu nilikuwa nawaona bibi zangu na mama zangu wanawake aidha walikuwa hawachiti au wakichiti wanajificha, sikuhizi wanafanya waziwazi.... mmewafundisha wenyewe sasa tafuteni namna ya kurekebisha.... ila mkitumia mabavu mtazidi kwisha na kuishia kupunguza idadi ya wanaume kwa kushiriki ngono na wanaume wenzenu aka mashoga.

Kumbuka wanawake anaweza asichepuke na mwanaume mwingine ila ajiingiza kwenye shughuli ambazo anakuwa bize nazo na wewe anakugwaya kama fenicha sebleni......

1. JIAMINI
2. ACHA HOFU / WOGA WA KUCHAPIWA
3. ISHI NA MWANAMKE KWA AKILI
4. TAFUTA HELA SANAAA

Kasinde Matata.
Asante
 
Mgegeda vizuri hata kama akiolewa?

Nina ushuhuda kwa wadada kama wanne hivi walio olewa wanaendelea kutafunwa na washkaji zangu, tena wao ndio wanahuo uhitaji......naona imekuwa desturi sasa!

Ambao mnaoa mabikra mnaweza kuwa salama zaidi, ila wenzangu na mimi unakunywa soda ilishafunguliwa jaribu kuwa mpole ktk safari ya ndoa yako.
sijui ni kwa kizazi hiki tuu au toka zamani siku hizi imekuwa kawaida kwamba chochote anachofanya mwanamke aidha kwa mwanaume wake au mume qa ndoa inahusisihwa na kufanya ngono na hata wanawake nao wanathibitisha sasa si jui ndo ule usemi kwamba mwanamke kaumba kwa ajili ya starehe ya kingono tuu duniani au sijui inakuwaje hapo maana kila kitu labda haogngwi vizuri are they sex toys without any purpose in this world rather than be fu..cked.hatari sana am glad am man
 
Sijaona ulichoandika cha maana dada kasie,ni mwanaume gani ambaye hajiamini wala hatimizi majukumu yk?problem kubwa ni kwenu wadada wa sasa,wengi wenu c wakweli na mna tamaa sana na kupenda kuiga maisha ya wengine,wengi wenu mmeanza kale ka mchezo mapema sana,ni aghalabu kwa maisha ya sasa kukutana na bikra au mwanamke ambaye hajazalishwa,mmeshindwa completely kutimiza majukumu yenu km mama zetu au bibi zetu walivyokuwa wakifanya,si watiifu kbs na mambo yenu ya haki sawa yameleta shida kubwa sana ndio maana wengi ninyi mliosoma hamuolewi mnaishia kutafunwa tu na ht mkiolewa hamuishi ktk majumba yenu,kosa kubwa ni vijiara vyenu na visenti mnavyopata japo pia kwa upande mwingine wanaume suruali nao ni wengi sana kwss

Well..... a trash to you is a token to another...
If id does not apply and work on you, it fit others...
This is a wide society and we are NOT equal NEITHER we will be... it was created that way.

Words in bold and colour do you want a vivid example??!! then if you get one will you revert your words??!!
Between men and women to succeed in relationship its more that SEX, first thing is consider your partner as a being, weight his or her value... respect one another, opennes to each other, endless love without hurting one another.

Ukiona mahusiano yamefikia kwenye kukomoana au kutokujali kama atakasirika au atachukia au akiniuliza nitamjibu vyovyote vile, ni vyema kupumzika hayo mahusiano iwapo hakuna maridhiano, maelewano wala dalili ya kujishusha na kusonga mbele.

Its not about accusing a man or a woman, the debate will never end and relationships being dull hence sex relationship. But facts should be said widely open na hayo yasemwayo yakifanyiwa kazi mahusiano yatarudi at paa!!

Tuende na maneno uliyosema, mwanamke awe mama wa nyumbani ili asiwe na kiburi cha kukimbilia kuachana na mumewe au mpenziwe, Je, mwanaume atajiweka sawa kuhakikisha anatimiza wajibu wake bila kulegalega kuanzia gharama za maisha hadi shughuli za kitandani? Au mwanaume ataishia kusema nina stress ya kutafuta hela we mwanamke niache nna majukumu mengi?

I think its more of cooperating, supporting and encouraging each other than accusing each other if and only if the aim is to make strong and healthier relationships...!!

MIKE DOWN!!

Kasinde Platinum Matata.
 
Ni wanaume wangapi wanapewa sex kila siku na kila sehemu lakini bado wanachepuka?? Hivi mtawadanganya hao wanawake hadi lini??
Nakupa siri. Wanaume wengi walio kwenye ndoa hawapewi sex na wake zao kama inavotakiwa wengine hupangiwa mpaka ratiba. Ukiona wa kwako unampa na bado hatulii jua kuna kitu
 
Nakupa siri. Wanaume wengi walio kwenye ndoa hawapewi sex na wake zao kama inavotakiwa wengine hupangiwa mpaka ratiba. Ukiona wa kwako unampa na bado hatulii jua kuna kitu
Haya endeleeni kuwadanganya hao wanawake zenu
 
Bold words in RED....

That's fact though doesn't apply everywhere.....
Its more of a personal character.

Might offer a PUSSY to a man every when he want, but again he dares to *** a chick next door or a housemaid.... (claiming its just for fun nothing more..)

SEX is never enough, rather a man need to be WISE enough that, whenever he fcuks for his pleasure should NOT and NEVER leave a trace for his wife / lover to find out.

A WISE man (with WISDOM) of course, will enjoy this life by not being dragged and or controlled by his small head (P).

If you allow / let your woman lose TRUST in you..... NEXT is she'll be pretending by 80% for the rest of your relationship that IT IS STILL OKAY.... hahahahhahaa TRAP!!

Kasinde Platinum Matata the Old Granny.
Fact"A WISE man (with WISDOM) of course, will enjoy this life by not being dragged and or controlled by his small head (P)".

Uwalisia ni kwamba night same bed, unachange mavazi nakuona na shughuli zote za chumbani unafanya nakutazama. Mwanaume kamili (rijali) akiona hata goti la mwanamke lazima mawazo yabadilike.
Then ninapokugusa kuashiria nahitaji mchezo/pussy to *** unageuka upande wa pili.
Iweje useme kichwa cha chini kinaniendesha rejea kwenye sentensi yako quoted hapo juu.
 
Ngoja tusome mawazo ya wadada

Aaahahahahhaa nnaavyoandika vyote vina ukweli kwa silimia kubwa upande wa kikeni ila kwa wewe nakupiga tochi hautasoma... na ukisoma hautaelewa....

Kasie Mavurugu.
 
Aaahahahahhaa nnaavyoandika vyote vina ukweli kwa silimia kubwa upande wa kikeni ila kwa wewe nakupiga tochi hautasoma... na ukisoma hautaelewa....

Kasie Mavurugu.
Hivi kasie wanandoa huwa wananyonyana huko chini?
 
Aaahahahahhaa nnaavyoandika vyote vina ukweli kwa silimia kubwa upande wa kikeni ila kwa wewe nakupiga tochi hautasoma... na ukisoma hautaelewa....

Kasie Mavurugu.
Kasie wkend wapi mamalao?
 
Fact"A WISE man (with WISDOM) of course, will enjoy this life by not being dragged and or controlled by his small head (P)".

Uwalisia ni kwamba night same bed, unachange mavazi nakuona na shughuli zote za chumbani unafanya nakutazama. Mwanaume kamili (rijali) akiona hata goti la mwanamke lazima mawazo yabadilike.
Then ninapokugusa kuashiria nahitaji mchezo/pussy to **** unageuka upande wa pili.

Iweje useme kichwa cha chini kinaniendesha rejea kwenye sentensi yako quoted hapo juu.

Looks like hujanikamatia sawia,

Hapo nilipo bold kwa rangi ya kijani huo ni ukweli na ni asili kuwa mmeumbwa hivyo, hiyo wala sibishani nayo. Nnachogomba nyie kutumia hiyo asili yenu kufunua kila sketi hadi mwenzi wako akajua. fikiria sikukagui, sikufatilii uko wapi uko na nani sikuulizi kwanini umechelewa na kadhalika na kadhalika na naamini maelezo utayonipa kuwa ni kweli na sawia. ILA, ukifanya ushenzi ukatembea na mwanamke wa nyumba ya jirani kiasi yule mwanamke ananitamkia vijembe au ananitukana au nakufumania ndo unatoka huko au nakukuta na nguo za huyo mwanamke kwenye vitu vyako... yaani unajisahau hadi nagundua uhalisia wako...... TO BE HONEST, NTABAKI NAKUHESHIMU TUU KAMA BINADAMU WENGINE NA SI KAMA MPENZI. Haya ni maamuzi yangu binafsi no wonder sijaolewa na sijui kama ningeweza kaa hata wiki kwenye ndoa japo najiamini niko mvumilivu sana. Namaanisha hivi, go ahead fcuck Anna, Amina, Jackline, Devota et al BUT do not allow at any cost your one and only love partner to know. MIKE DOWN!!


Hapo nilipo bold kwa rangi nyekundu, wanawake asili yetu tunaendeshwa kwa hisia sana, mwanaume mwerevu au anayetumia akili atatumia muda wake kumsoma mpenziwe kuwa namchombezaje huyu mwanamke hadi nipate ile chemcjhem itoayo maji ya chumvi!!???
Jamani mbona mkitongoza mnakuwa na maneno mazuri ya kubembeleza mkubaliwe katika mahusiano? Vivyo hivyo wanawake asili yao ni kubembelezwa na ucheze na saikolojia yake kumtoa kwenye mood ya kutojisikia kufanya tendo na kuwa tayari kupanua milango uzao uingie na wote mkafurahia uumbaji... ILA ukitumia mabavu kumbaka unamharibu saikolojia yake.... ULE USEMI WA KUISHI NA MWANAMKE KWA AKILI haimanishi akili za darasani au za kutafuta hela, its more than that... cheza na saikolojia ya mwanamke kumtoa kwenye mood ya kutokata kufanya tendo hadi kufikia kulainika na kukupa ushirikiano wote katika uchakataji.

Nina ukahika humu JF kuna wanaume ambao wanaishi na wanawake vizuri tuu, na ni vitombi balaa na hao wanawake wao permanent hawawezi kuwaacha hao wanaume. Natamani wajitokeze hapa waseme walau robo ya mbinu wanazofanya namna wanacheza na saikolojia ya mwanamke, msiwe wavivu wa kung'ambua mambo ya kike sababu mmeumbiwa kutokuchoka, mnajaribu na mujaribu na mujaribu na mujaribu, mwanaume muelewa huwa hamshindwi mwanamke na HATUMII MABAVU HATA KIDOGO!!! There's nothing for free in this world, and cheap things sometimes don't last. WORK for your thing, SWEAT for it!!

Cheza na saikolojia ya mwanamke, tumia akili sana kuliko nguvu, ILA usicheze na saikolojia ya mwanamke kumuumiza, akifanikiwa kuchomoka na kusimama mwenyewe, huna mahali utapona na hutobaki salama. MIKE DOWN!!

Kasinde Matata Platinum.
 
Hivi kasie wanandoa huwa wananyonyana huko chini?

Ahahahahha shoga sina uzoefu na ndoa, nna mashosti wameolewa ila hawajawahi nisimulia kama wananyonyana au laah!!

Wenye ndoa zetu tafadhali mkuje kutupa uzoefu...!!

Kasie Matata.
 
Kasie wkend wapi mamalao?

Nimepanga kupita sehemu mbili hivi, moja wanapopiga bendi live maeneo ya St. Peters halafu baadae nahamia wanakopiga mziki wa DJ miziki mchanganyiko hadi majogoo. Nataonana na godoro saa moja asubuhi.
 
Mnaoa malaya.. Shida inaanzia hapo!
 
Looks like hujanikamatia sawia,

Hapo nilipo bold kwa rangi ya kijani huo ni ukweli na ni asili kuwa mmeumbwa hivyo, hiyo wala sibishani nayo. Nnachogomba nyie kutumia hiyo asili yenu kufunua kila sketi hadi mwenzi wako akajua. fikiria sikukagui, sikufatilii uko wapi uko na nani sikuulizi kwanini umechelewa na kadhalika na kadhalika na naamini maelezo utayonipa kuwa ni kweli na sawia. ILA, ukifanya ushenzi ukatembea na mwanamke wa nyumba ya jirani kiasi yule mwanamke ananitamkia vijembe au ananitukana au nakufumania ndo unatoka huko au nakukuta na nguo za huyo mwanamke kwenye vitu vyako... yaani unajisahau hadi nagundua uhalisia wako...... TO BE HONEST, NTABAKI NAKUHESHIMU TUU KAMA BINADAMU WENGINE NA SI KAMA MPENZI. Haya ni maamuzi yangu binafsi no wonder sijaolewa na sijui kama ningeweza kaa hata wiki kwenye ndoa japo najiamini niko mvumilivu sana. Namaanisha hivi, go ahead fcuck Anna, Amina, Jackline, Devota et al BUT do not allow at any cost your one and only love partner to know. MIKE DOWN!!


Hapo nilipo bold kwa rangi nyekundu, wanawake asili yetu tunaendeshwa kwa hisia sana, mwanaume mwerevu au anayetumia akili atatumia muda wake kumsoma mpenziwe kuwa namchombezaje huyu mwanamke hadi nipate ile chemcjhem itoayo maji ya chumvi!!???
Jamani mbona mkitongoza mnakuwa na maneno mazuri ya kubembeleza mkubaliwe katika mahusiano? Vivyo hivyo wanawake asili yao ni kubembelezwa na ucheze na saikolojia yake kumtoa kwenye mood ya kutojisikia kufanya tendo na kuwa tayari kupanua milango uzao uingie na wote mkafurahia uumbaji... ILA ukitumia mabavu kumbaka unamharibu saikolojia yake.... ULE USEMI WA KUISHI NA MWANAMKE KWA AKILI haimanishi akili za darasani au za kutafuta hela, its more than that... cheza na saikolojia ya mwanamke kumtoa kwenye mood ya kutokata kufanya tendo hadi kufikia kulainika na kukupa ushirikiano wote katika uchakataji.

Nina ukahika humu JF kuna wanaume ambao wanaishi na wanawake vizuri tuu, na ni vitombi balaa na hao wanawake wao permanent hawawezi kuwaacha hao wanaume. Natamani wajitokeze hapa waseme walau robo ya mbinu wanazofanya namna wanacheza na saikolojia ya mwanamke, msiwe wavivu wa kung'ambua mambo ya kike sababu mmeumbiwa kutokuchoka, mnajaribu na mujaribu na mujaribu na mujaribu, mwanaume muelewa huwa hamshindwi mwanamke na HATUMII MABAVU HATA KIDOGO!!! There's nothing for free in this world, and cheap things sometimes don't last. WORK for your thing, SWEAT for it!!

Cheza na saikolojia ya mwanamke, tumia akili sana kuliko nguvu, ILA usicheze na saikolojia ya mwanamke kumuumiza, akifanikiwa kuchomoka na kusimama mwenyewe, huna mahali utapona na hutobaki salama. MIKE DOWN!!

Kasinde Matata Platinum.
Natamani nikufate PM nipate mengi zaid
 
Naona hii ishu ime trend ila nahisi majukumu yanachangaia waume kutoa shoo mbovu ukiangalia vijana wengi wanaolala na wake za watu hawana majukumu kivileee wapo wapo tuuu...
Sasa midada isiyokua na akili haielewi hii kitu inawaza kupigwa pumbu tuu badala ya kuwa bega kwa bega na waume zao kutafuta solution....

Ukitaka kuoa kuwa makini usioe malaya
True
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom