Sakayo
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 56,366
- 161,495
Hahaha hahaha hahahaUnajua we wenzi tumefunga!![emoji23][emoji23][emoji23]
Mbona kufunga?! Mie sijafunga
Hahaha hahaha hahahaUnajua we wenzi tumefunga!![emoji23][emoji23][emoji23]
Mialimu na Miaskari.Uzi wa mialimu
Mijitu maskini
OkKama hupati sms angalia salio[emoji23][emoji23][emoji16]
Mie haijasoma kiukweliKwako bado mkuu?!
Kwa kweli hii ni thread ya hovyo kabisa kwa siku ya leo.Thread za namna hii ndio zinanifanya niwaandalie wanangu mazingira ya kujiajiri zaidi kuliko kuajiriwa! Dah!
Hakunaga mshahara wenye maziro smooth namna hii!!Ndugu mteja kiasi cha 1,538,000 kimewekwa katika account yako ya NMB.
Tatizo situmii NMB mobilePole mno
Sms itaingia muda sio mwingi
Hahahahahah haya bhana
Maskini baba ako[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Uzi wa mialimu
Mijitu maskini
Alisoma Zakayo badala ya SakayoHahaha hahaha..
Kweli kavurugwa sio kidogo!
Pole sana jamani!Mie haijasoma kiukweli
Wala sitanii mimi mkuu
Hahaha hahaha hahaha hahahaAlisoma Zakayo badala ya Sakayo
Wewe umetaka tujue tu kwamba umeajiriwa. Unauliza swali kama hili umekosa cha kupost?Wakuu, naomba kuuliza...Mishahara ilitoka au bado?
Now nipo shambani, sipo karibu na Bank. Naomba mnifahamishe ndugu zangu.
Subra yavuta kheriPole sana jamani!
Maybe baadae kidogo!
Weka screen shot
Hivi una habari mwezi jana tulichukua tarehe 18?! Huku wengine wakisubiria mpaka tarehe 24?!Kuna wadau wanaweza wakaamini. Ila ukweli ni kwamba bado salary haijaingia kwa wafanyakazi wa serikali mpaka muda huu ninapoandika huu ujumbe hivyo plan b inahitajika kwa wale wenzangu na mimi. Labda kama wanaingiza kwa mafungu jambo ambalo halipo kwa sasa.