Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Kuna wadau wanaweza wakaamini. Ila ukweli ni kwamba bado salary haijaingia kwa wafanyakazi wa serikali mpaka muda huu ninapoandika huu ujumbe hivyo plan b inahitajika kwa wale wenzangu na mimi. Labda kama wanaingiza kwa mafungu jambo ambalo halipo kwa sasa.
Mkuu kuwa mpole, watu washaanza kuona sms,
 
Mshahara ni trh 29 may 19 j5 hui ndio ukweli mchungu.
 
Yaan mimi tangu asubuh nimejifungia ndani nimeacha maagizo yeyote atayeniulizia mwambieni hayupo...ili kupunguza kero za wanaonidai!!!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mkuu utumishi kwa nchi masikini kama Tanzania ni taabu sana ona watumishi akili yote inawaza mshahara kama umetoka sipati picha siku usipotoka watumishi watakuwa na hali gani
Mshahara ukitoka suruali inavaliwa tumboni (mayenu) habari za asubuhi inakuwa bunjor! Mimi nakuwa Papaa.
 
Back
Top Bottom