Hivi matamko ya Samia yatatolewa ufafanuzi mpaka lini?

Hivi matamko ya Samia yatatolewa ufafanuzi mpaka lini?

Ni ngumu sana kumsikiliza samia kwa dakika 20-30 bila kutoa boko kwenye hotuba zake,

Ni ngumu kumsikiliza bila kuchukia,

Na ni ngumu sana amalize kuhutubia bila kuja kutetewa au maneno yake kutolewa ufafanuzi na watu wengine.


Kiukweli watanganyika tumeula wa chuya awamu hii.

Ni ngumu hata kumsikiliza kwa dk 1 mtu ambaye hana akili. Unasikiliza ili u pollute akili yako.
 
Ni ngumu sana kumsikiliza samia kwa dakika 20-30 bila kutoa boko kwenye hotuba zake,

Ni ngumu kumsikiliza bila kuchukia,

Na ni ngumu sana amalize kuhutubia bila kuja kutetewa au maneno yake kutolewa ufafanuzi na watu wengine.


Kiukweli watanganyika tumeula wa chuya awamu hii.
B497670F-AF24-44D5-9AB8-32F0DAA90252.jpeg
 
Back
Top Bottom