Hivi mapato ya mwezi Mei ni kiasi gani?

Hivi mapato ya mwezi Mei ni kiasi gani?

waziri..... mpe jaji bilioni 12 ndani ya siku ....
 
Una uhakika miezi miwili taarifa hazijatolewa? Nchi hii bwana, kila mtu ni 'much know', hata asilolijua atafanya kama anajua sana.
Halafu huyo nia yake ni kusikia mapato yameshuka ili washangilie utafikiri sio wa tz
 
wale wanafunzi wa udom wameokoa pesa nyingi kijanja,eti ni vila...
wakuu 7802*8500*days of two semisters sawasawa na sh ngapi ????
wangesema tumefurusha wale ili kusevu hellaa!
 
Kwa mapato wanapiga kazi nzuri, hiyo lazima tuwapongeze. Hata amsha amsha ya traffic A.K.A TRA branch, inaendelea vizuri.
 
wale wanafunzi wa udom wameokoa pesa nyingi kijanja,eti ni vila...
wakuu 7802*8500*days of two semisters sawasawa na sh ngapi ????
wangesema tumefurusha wale ili kusevu hellaa!

fedha za serikali zinalipia masomo ya watoto wa malofa ambao ni vilaza!
 
ujue part kubwa ya wanaojidai

BAvicha ni Vifaranga kumaliza chuo na kufeli kwao kwakua vyuo vipo vingi basi kila mtu anaona anaweza kuongea jambo

Wengi wenu ni vilaza ajira hamna kama ipo ni ualimu ambayi ndio mulemule mtu akikosa option anaangukia huko
Kwani ualimu sio kazi? Bwege wewe.
 
Back
Top Bottom