Hivi mapato ya mwezi Mei ni kiasi gani?

Hivi mapato ya mwezi Mei ni kiasi gani?

Tumezipeleka chato zikahesabiwe....mjini hapa sio....
 
Nchi haiendeshwi kwa vision tena kila kitu hakiendi sawa hata watanzania wa kawaida ambao wanaamishwa kwamba tunaenda vizuri muda c mrefu watashtuka
 
Wanajukwaa kuna nini kinaendelea mbona siku hizi ripoti za mapato na matumizi haziwekwi tena hadharani? Au ubao umevunjika?

Nakumbuka stering mstaafu alikuwa amekaa pembeni akitabasamu huku akikumbuka mstari wa bible usemao "Avaaye asijisifu kama avuaye"
 
Labda bado wanapiga mahesabu mkuu tuwape muda.... zito anasema walikuwa wanakusanya Aerials na sio ongezeko halisi la kodi....
 
Wanajukwaa kuna nini kinaendelea mbona siku hizi ripoti za mapato na matumizi haziwekwi tena hadharani? Au ubao umevunjika?

Nakumbuka stering mstaafu alikuwa amekaa pembeni akitabasamu huku akikumbuka mstari wa bible usemao "Avaaye asijisifu kama avuaye"
Ninahisi dereva anaweza kuikimbia gari muda wowote hali ni mbaya kuliko maelezo
 
Mapato ya Mei Mosi tuliwapa posho wageni waalikwa pale Dodoma na shughuli nzima ya sherehe zile, kwakuwa pesa tuliazima hazina ndio tumezirejesha.
 
Naomba kufahamu wana JF hapa hivi Mapato ya Ukusanyaji kodi yametangazwa kwa mwezi ulioisha jana? Maana huenda nimepitwa sijasikiaaa. Kwa mwenye taarifa kamili tafadhali.
 
Naomba kufahamu wana JF hapa hivi Mapato ya Ukusanyaji kodi yametangazwa kwa mwezi ulioisha jana? Maana huenda nimepitwa sijasikiaaa. Kwa mwenye taarifa kamili tafadhali.

ni vile bado hatujamaliza kuyapika. yakiiva tutayatangaza pasi na shaka.

afu sema nao wapinzani wanatusemaga vibaya sana, vinginevyo tungetangaza mabichi jinsi yalivyo.
 
Back
Top Bottom