Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Hivi maisha bila kuvaa nguo ingekuwaje?

Mnyama amepewa manyoya na vimifuko vya kufunika uchi.
Huwezi kuona uume wa mnyama mpaka awe tayari kuzalisha ndio unatoka nje, hvyo kama si nguo mungu angetuwekea vimifuko ama vipochi vya kuficha nyuchi zetu.
kuna haja ngani ya kuvaa angali kila mtu anajua vilivyomo ndan
 
Napata picha Gwaride la kijeshi lingepigwaje bila nguo.

Viongozi wangetoaje hotuba pale mbele 🙈

Sema kwa bedi weeeeee!
 
Fikiria ingekuaje kama kulala ingekuwa mchana, Na usiku watu wanaamuka bila shaka kungekuwa na faida nyingi pia.
 
Back
Top Bottom