HIVI LOTION HII INAWEZA NING'ARISHA USO???


Mashimba Son

Mashimba Son

Verified Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
823
Likes
750
Points
180
Mashimba Son

Mashimba Son

Verified Member
Joined Dec 22, 2014
823 750 180
Tumia Clear men
Ni nzuri
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,963
Likes
689
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,963 689 280
Kama hutaki kujichubua na unataka ngozi iwe nzuri tumia queen elizabeth, nasikia ni nzuri sana ila mi sipakagi mafuta so sina ushahidi wa kutosha. Ngoja waje wanaoyajua.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
29,685
Likes
22,542
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
29,685 22,542 280
Kama hutaki kujichubua na unataka ngozi iwe nzuri tumia queen elizabeth, nasikia ni nzuri sana ila mi sipakagi mafuta so sina ushahidi wa kutosha. Ngoja waje wanaoyajua.
Unapakaga nini my girl
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
29,685
Likes
22,542
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
29,685 22,542 280
Sipaki kitu my girl.
Ngozi yangu ina mafuta sana na nipo sehemu ya joto.
Aisee hongera hadi miguuni, mimi pia huwa napenda nisipake sababu ya joto ila miguu huwa inapauka na hata usoni nikipitisha let's say siku tatu bila kupaka naota vipele vile vidogodogooo vinawasha hatari
 
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,963
Likes
689
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,963 689 280
Aisee hongera hadi miguuni, mimi pia huwa napenda nisipake sababu ya joto ila miguu huwa inapauka na hata usoni nikipitisha let's say siku tatu bila kupaka naota vipele vile vidogodogooo vinawasha hatari
Ila my girl nategemea xmas hii nipake mafuta japo kwa hii siku.
Pole kwa kupata vipele sometimes. Nadhani si hali ya kawaida.
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
12,667
Likes
13,216
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
12,667 13,216 280
Wewe ni cheusi mangala?
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,212
Likes
746
Points
280
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,212 746 280
Hakuna mtu mweupe hii ni mentality tu.pia tambua wanakupenda ukiwa uchi na siyo ukiwa mweupe
 
prickle

prickle

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
260
Likes
292
Points
80
Age
21
prickle

prickle

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2017
260 292 80
Mwisho wa siku utakuwa maji ya maharage
 

Forum statistics

Threads 1,262,307
Members 485,543
Posts 30,120,407