HIVI LOTION HII INAWEZA NING'ARISHA USO???


topdenny251

topdenny251

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2016
Messages
617
Likes
287
Points
80
topdenny251

topdenny251

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2016
617 287 80
Habari wakuu....

Mimi ngozi yangu Nyeusi...ila nataka kidogo iwe kidogo niwe mweupe atleast maji kunde...

Katika kuulizia wakanambia nitumie LOTION YA VASSELINE....

Sasa sijui inaweza nisaidia??
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
29,737
Likes
22,676
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
29,737 22,676 280
Kwa nini unataka uwe maji ya kunde? Mungu ana makusudi yake kukufanya hivyo ulivyo. Samahani kwa kutoka nje ya mada na kuingilia uhuru wako binafsi, nimesema tu in good faith
 
Minah24

Minah24

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,074
Likes
1,885
Points
280
Minah24

Minah24

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,074 1,885 280
Vaseline ni mafuta ya kawaida tu sdhani kama utang'aa kama unavyotarajia

Baki kama ulivyo tu kama VP
Kujichubua cyo ishu
 
Minah24

Minah24

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,074
Likes
1,885
Points
280
Minah24

Minah24

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,074 1,885 280
Kwa nini unataka uwe maji ya kunde? Mungu ana makusudi yake kukufanya hivyo ulivyo. Samahani kwa kutoka nje ya mada na kuingilia uhuru wako binafsi, nimesema tu in good faith
Huenda ikawa kuna anayopitia na weusi wake
Ukute wanamtania Cheusi mangala
 
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
4,852
Likes
6,876
Points
280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
4,852 6,876 280
Lakini wewe ni mtoto wa kiume nashindwa na nashangazwa na point ya wewe kutaka kujing'arisha uso!

What for!?
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
29,737
Likes
22,676
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
29,737 22,676 280
Huenda ikawa kuna anayopitia na weusi wake
Ukute wanamtania Cheusi mangala
Umenikumbusha rafiki yetu mmoja mtoto wake alikuwa mweusi tangu akiwa kichanga wakawa wanamwita mama cheusi mangala
 
Minah24

Minah24

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
1,074
Likes
1,885
Points
280
Minah24

Minah24

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2017
1,074 1,885 280
Umenikumbusha rafiki yetu mmoja mtoto wake alikuwa mweusi tangu akiwa kichanga wakawa wanamwita mama cheusi mangala
Sasa mtoto anavyoendelea kukua anaeza kuichukia hali hiyo ,mwisho wa siku atajiVera Sidika bureee
 
South

South

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
3,301
Likes
4,535
Points
280
South

South

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
3,301 4,535 280
Nakupenda jinsi ulivyo ukijibadilisha usije kuomba ushauri humu
 
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
1,888
Likes
2,351
Points
280
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
1,888 2,351 280
Mi nna lotion ya kung'arisha lakn nnayo mwilini kama upo tayar mi natupiamo nakumwagiya unafeel ngozi inatanuka yenyewe na kuwa smooth.
 
nessonlegend

nessonlegend

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
1,384
Likes
1,000
Points
280
nessonlegend

nessonlegend

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
1,384 1,000 280
Habari wakuu....

Mimi ngozi yangu Nyeusi...ila nataka kidogo iwe kidogo niwe mweupe atleast maji kunde...

Katika kuulizia wakanambia nitumie LOTION YA VASSELINE....

Sasa sijui inaweza nisaidia??
Upo mkoa gani? Kama huna hela hata ule chokaa huwezi kuwa mweupe
 
topdenny251

topdenny251

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2016
Messages
617
Likes
287
Points
80
topdenny251

topdenny251

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2016
617 287 80
Vaseline ni mafuta ya kawaida tu sdhani kama utang'aa kama unavyotarajia

Baki kama ulivyo tu kama VP
Kujichubua cyo ishu
Sio mafuta...ni Lotion mkuu...
 
topdenny251

topdenny251

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2016
Messages
617
Likes
287
Points
80
topdenny251

topdenny251

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2016
617 287 80
Kwa nini unataka uwe maji ya kunde? Mungu ana makusudi yake kukufanya hivyo ulivyo. Samahani kwa kutoka nje ya mada na kuingilia uhuru wako binafsi, nimesema tu in good faith
Sasa kama hela zipo...kwanini usiwe soap soap kidogo mkuu...kwann ujifubaishe??
 
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
572
Likes
452
Points
80
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
572 452 80
weka kapicha ili tukushauri ushauri ulio sahihi.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,661
Likes
123,288
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,661 123,288 280
Unataka ung’ae uso ili iweje? Jipende jinsi ulivyo usiiharibu ngozi yako kwa kutumia chochote kile.

Habari wakuu....

Mimi ngozi yangu Nyeusi...ila nataka kidogo iwe kidogo niwe mweupe atleast maji kunde...

Katika kuulizia wakanambia nitumie LOTION YA VASSELINE....

Sasa sijui inaweza nisaidia??
 

Forum statistics

Threads 1,262,796
Members 485,701
Posts 30,132,804