HIVI LOTION HII INAWEZA NING'ARISHA USO???


K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
567
Likes
646
Points
180
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
567 646 180
Ajibiwe swali aliloulizwa hayo mengine ni kiherehere cha wachangiaji.kataka kujua lotion ya kumng'arisha. Mnajifanya kitoa ushauri nasaha.
 
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
4,731
Likes
2,860
Points
280
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
4,731 2,860 280
Kwa nini unataka uwe maji ya kunde? Mungu ana makusudi yake kukufanya hivyo ulivyo. Samahani kwa kutoka nje ya mada na kuingilia uhuru wako binafsi, nimesema tu in good faith
Itakuwa kasikia kina John wanapenda maji ya kunde.
 

Forum statistics

Threads 1,262,298
Members 485,539
Posts 30,120,062