Hivi Kweli Mapenzi ni kitu cha kumliza Mtu?

Hivi Kweli Mapenzi ni kitu cha kumliza Mtu?

Ukiachwa au mkaachana ni loss/ kumkosa mtu. Loss zote zinaumiza.

Binadamu katika ubinadamu wake lazima ana malengo na matarajio, yasipotimia hawezi kukenua na kuchekelea tu, kinyume chake sio lazima alie ila kuumia lazima.

Wanaolia wanashindwa kuzitawala hisia zao, it makes perfect sense, ni binadamu.
Ninge penda kupinga
Sio kwamba wameshindwa kuzitawala feelings, ni wako vizuri katika kuzi numb hizo feelings.

Even warriors do cry.. Ukizi numb feelings, una zi bottle up mpk siku uje u collapse ndo utatambua
 
Unakuta mtu hakuishi na wazazi anakuja kupenda anatoa asilimia zote. Inategemea kulingana na mapito.
Hata ukiishi na wazazi, au mzazi mmoja akakupenda unakuwa naive sana, unakuwa na this perfect sense of love. Binadamu wakija kukuonesha shege utalia kama ambulance.

Watu wanaopendwa nyumbani/na wazazi wanapata shida sana kwenye mahusiano.
 
Hata ukiishi na wazazi, au mzazi mmoja akakupenda unakuwa naive sana, unakuwa na this perfect sense of love. Binadamu wakija kukuonesha shege utalia kama ambulance.

Watu wanaopendwa nyumbani/na wazazi wanapata shida sana kwenye mahusiano.
Nimecheka kwa nguvu sana, kwamba utalia kama ambulance, weka mbali na watoto hiyo
 
Haya mama Lao, unahisi hata nitabisha?
Kuna wanaume wawili washawahi kuniendea kwa waganga 😹😹

Mmoja nilimsaidia mama yake, akaona ajiongeze kwa babu baada ya kuniapproach nikamkataa..! Nilimshuhudia mwenyewe baada ya mama yake kuungana nao wakaanza vituko kwangu..!! Nikawatimua 😹

Huyu wa pili ndo mpuuzi kabisa akawa ananiwekea order ya chakula halafu ananyunyuzia dawa kwanza kabla sijafanyiwa derivery 😹😹😹

Kuna siku akaniwekea dawa kwenye kinywaji akajua sijamuona kumbe nimemuona..
Yani nimemkaribisha kwangu halafu anataka kuniwekea limbwata kweli?
Nilimuwashia moto nikafungulia na mbwa wakamsindikiza kuonyesha nimekwazika..!! 😹😹
 
Leo mpk umotivational speaker atajipa huyu, usimpe kichwa mshamba_hachekwi
😹😹😹 Sasa mshamba ananipa kichwa kivipi wakati nasema ukweli..!!

Hizo ndio tabia zangu halisi.
Kuna mmoja nilipomsikiliza akaanza kujifanya mtabiri acha aongee pumba 😹😹

Huwezi amini niliishia neno hello baada ya kupokea simu yake. Kila nikitaka kuongea ananikatisha mpaka nikakata simu 😹😹😹
 
Kuna wanaume wawili washawahi kuniendea kwa waganga 😹😹

Mmoja nilimsaidia mama yake, akaona ajiongeze kwa babu baada ya kuniapproach nikamkataa..! Nilimshuhudia mwenyewe baada ya mama yake kuungana nao wakaanza vituko kwangu..!! Nikawatimua 😹

Huyu wa pili ndo mpuuzi kabisa akawa ananiwekea order ya chakula halafu ananyunyuzia dawa kwanza kabla sijafanyiwa derivery 😹😹😹

Kuna siku akaniwekea dawa kwenye kinywaji akajua sijamuona kumbe nimemuona..
Yani nimemkaribisha kwangu halafu anataka kuniwekea limbwata kweli?
Nilimuwashia moto nikafungulia na mbwa wakamsindikiza kuonyesha nimekwazika..!! 😹😹
Duuh mbona wa kwanza kama anamambo ya kike? Kumwendea kwa mganga demu.. Mpaka mganga mwenyewe ataona hili pungu ngoja nilipige tu

Huyo wa pili inaonekana na yeye zombie tu,

Wanaume gani una date nao mkuu...

Kwa maelezo haya, wewe ndo Wale wanawake players, wale ili kuweza lazima kwanza uhakikishe amekufa kaoza kwako
 
😹😹😹 Sasa mshamba ananipa kichwa kivipi wakati nasema ukweli..!!

Hizo ndio tabia zangu halisi.
Kuna mmoja nilipomsikiliza akaanza kujifanya mtabiri acha aongee pumba 😹😹

Huwezi amini niliishia neno hello baada ya kupokea simu yake. Kila nikitaka kuongea ananikatisha mpaka nikakata simu 😹😹😹
Duuh una uzuri gani huoo wewe😆, mpk jamaa a date kias hichoo
 
Dah, pole.

Issue yako inaonekana ni ngumu, labda uombe muongozo kwa KE wenzako.
Muongozo wa nini?
Sa mtu kama da Mau anaweza kunipa muongozo gani wakati yeye muda wote humu anatafuta mwanaume mwenye pesa wa kumuoa na awe handsome..!! Kasahau kama pesa hazikai kwa mahandsome..!! 😹😹😹
 
Duuh mbona wa kwanza kama anamambo ya kike? Kumwendea kwa mganga demu.. Mpaka mganga mwenyewe ataona hili pungu ngoja nilipige tu

Huyo wa pili inaonekana na yeye zombie tu,

Wanaume gani una date nao mkuu...

Kwa maelezo haya, wewe ndo Wale wanawake players, wale ili kuweza lazima kwanza uhakikishe amekufa kaoza kwako
Wasomi kabisa huwezi kuamini 😹😹

Huyo niliyemsaidia mama yake mwanasheria. Ni mama ambaye ni majirani.
Anaishi peke yake, sasa alipata changamoto ya kiafya akalazwa. Mimi nikajitoa kumsaidia kukaa naye hospital na bills nikalipa. ( Mimi napenda sana wamama, nahisi sababu ni vile nimempoteza mama yangu)

Basi alipopata nafuu akaomba kumpigia mtoto wake. Akaongea naye na akamuomba mama yake niongee naye ili anishukuru.
Basi tukaongea vizuri yakaisha. Akaniambia nitakurudishia gharama zako. Nikamjibu hapana nimetoa kutoka moyoni…!! Muda wote huo huyo kijana wake hakuwa Dar

Tuliporuhusiwa nikaendelea kumuhudumia. Kumbe mama ana mipango yake kichwani kajipatia mkamwana..!! 😹

Na kijana wake aliporudi akaniona akajua aah hapa naoa. Bila kujua mwenzie sina hata mpango naye..!!

Ni story ndefu maana hapo katikati kuna vituko balaa litanijua 😹😹😹
 
Hata ukiishi na wazazi, au mzazi mmoja akakupenda unakuwa naive sana, unakuwa na this perfect sense of love. Binadamu wakija kukuonesha shege utalia kama ambulance.

Watu wanaopendwa nyumbani/na wazazi wanapata shida sana kwenye mahusiano.
Umenikumbusha huyu binti moja nilipatana naye, aliniwezea sana mimi mtoto wa mama. Alikuwa na jina na rangi kama ya mama yangu, naweza sema hata tabasamu pia. Nilimuamini sana.

Aliniliza mno aliponiacha. Sikuweza kula, sikuweza kulala kiuhalisia kabisa. Miaka 6 imepita sijathubutu kabisa kujiingiza mahusianoni. Sijamsahau, namba yake naikumbuka kwa kichwa.

Alinitafuta kipindi fulani nikajifanya kumkataa kumbe kichwa kinapata moto. Natembelea ukurasa wake wa IG kumuona tu. Naweza nikawa na shida mkuu.
 
Wasomi kabisa huwezi kuamini 😹😹

Huyo niliyemsaidia mama yake mwanasheria. Ni mama ambaye ni majirani.
Anaishi peke yake, sasa alipata changamoto ya kiafya akalazwa. Mimi nikajitoa kumsaidia kukaa naye hospital na bills nikalipa. ( Mimi napenda sana wamama, nahisi sababu ni vile nimempoteza mama yangu)

Basi alipopata nafuu akaomba kumpigia mtoto wake. Akaongea naye na akamuomba mama yake niongee naye ili anishukuru.
Basi tukaongea vizuri yakaisha. Akaniambia nitakurudishia gharama zako. Nikamjibu hapana nimetoa kutoka moyoni…!! Muda wote huo huyo kijana wake hakuwa Dar

Tuliporuhusiwa nikaendelea kumuhudumia. Kumbe mama ana mipango yake kichwani kajipatia mkamwana..!! 😹

Na kijana wake aliporudi akaniona akajua aah hapa naoa. Bila kujua mwenzie sina hata mpango naye..!!

Ni story ndefu maana hapo katikati kuna vituko balaa litanijua 😹😹😹
Dah hili muvi la kutisha kbs kumbe mamtu akitaka umsaidie mpk kwa mwanae?

Kama hakukushirikisha alifeli? Na wakaenda kwa mganga, you have trouble! Bado unaishi karib nao?

Kumbe beneath una moyo mzuri tuu. Si Nikisema huwa mnajifanya mnakoroma😂
 
Umenikumbusha huyu binti moja nilipatana naye, aliniwezea sana mimi mtoto wa mama. Alikuwa na jina na rangi kama ya mama yangu, naweza sema hata tabasamu pia. Nilimuamini sana.

Aliniliza mno aliponiacha. Sikuweza kula, sikuweza kulala kiuhalisia kabisa. Miaka 6 imepita sijathubutu kabisa kujiingiza mahusianoni. Sijamsahau, namba yake naikumbuka kwa kichwa.

Alinitafuta kipindi fulani nikajifanya kumkataa kumbe kichwa kinapata moto. Natembelea ukurasa wake wa IG kumuona tu. Naweza nikawa na shida mkuu.
😹😹😹 Alikunyoosha..!!
Sasa ilitakiwa alivyorudi ungemkubali.
Kitu ungekutana nacho usingemtamani tena na ungejiuliza kipi kilikufanya ukawa fala kwake..!!

Wewe kumbe bado hujajua michezo ya mapenzi. 😹
 
Umenikumbusha huyu binti moja nilipatana naye, aliniwezea sana mimi mtoto wa mama. Alikuwa na jina na rangi kama ya mama yangu, naweza sema hata tabasamu pia. Nilimuamini sana.

Aliniliza mno aliponiacha. Sikuweza kula, sikuweza kulala kiuhalisia kabisa. Miaka 6 imepita sijathubutu kabisa kujiingiza mahusianoni. Sijamsahau, namba yake naikumbuka kwa kichwa.

Alinitafuta kipindi fulani nikajifanya kumkataa kumbe kichwa kinapata moto. Natembelea ukurasa wake wa IG kumuona tu. Naweza nikawa na shida mkuu.
Daah Mwanangu nilipigwa na kitu cha hivyo hivyo.. Toka sijui 2024 ndo majuzi hapa finally nimeruhusu aende, huyu manzi aliniweza pia asee unakuwa kama kuna invisible link ambayo unaona haita vunjika daima😓

Alaf ubaya ni kuwa kama unavyo Sema anakuwa your most typical type(physically) , yaani mbadala nje ya hapo hauonekani.

Mkuu inabidi ukaze, utakufa😂
 
Back
Top Bottom