Gunner11
JF-Expert Member
- Nov 2, 2021
- 14,895
- 28,670
Ndio tena nilikua nakumbatia mto nalia kwa uchungu sana kama vile roho inataka kuchomokaWala sio mapepo basi tu kupenda 😹
Wewe mwenyewe si umekiri ulilia ulivyokataliwa..!!
Ndio tena nilikua nakumbatia mto nalia kwa uchungu sana kama vile roho inataka kuchomokaWala sio mapepo basi tu kupenda 😹
Wewe mwenyewe si umekiri ulilia ulivyokataliwa..!!
Na wanasheria wasivyojuaga mapenzi sasa!! 😀Mama alinipenda na mtoto ndo akadata kabisa..!! 😹
Alivyoona sijaolewa akajua akiingiza gia ya ndoa nitakubali fasta. Nikamkataa pamoja na kujimwambafai kwake u Tundu Lissu mwingi..! 😹
Ananiletea vifungu vya sheria mimi mahakama?!
Alivyoona sielewi wakaenda kuwanga sasa na mama yake akiwa ndio jasiri muongoza njia..!!
Kuna wasomi wa hovyo sana nchi hii
Kama nakuona boya wewe 😹Ndio tena nilikua nakumbatia mto nalia kwa uchungu sana kama vile roho inataka kuchomoka
Kumbe na mapenzi meyoo 😹Na wanasheria wasivyojuaga mapenzi sasa!! 😀
Ila wewe Lamomy ni narcissist kabisa yaani unapiga kwenye mshono na huku jamaa yuko serious! Ukiona kuwa amefuta jua tayari Amekuwa triggered na pona yake ni kumpa support acha hizo basi 😆 Daah ila Kuna waja humu hatar sanamshamba_hachekwi wewe ni weak sana hata hapa umeonyesha hilo. Unaweka comment then unajistukia unafuta..!! 😹
Sasa unaogopa hadi forum yenye fake identity, mwanaume wa wapi wewe? 😹
Unaogopa agemate wenzio unafichia weakness zako kwa mishangazi 😹
Mkuu, kumbuka mimi sio mtakatifu.mshamba_hachekwi wewe ni weak sana hata hapa umeonyesha hilo. Unaweka comment then unajistukia unafuta..!! 😹
Sasa unaogopa hadi forum yenye fake identity, mwanaume wa wapi wewe? 😹
Unaogopa agemate wenzio unafichia weakness zako kwa mishangazi 😹
Unafikiri hata nawaza😆 basi nimeshavuka mstari wa fear.Kama nakuona boya wewe 😹
Wewe unateswa na kutokujiamini.Mkuu, kumbuka mimi sio mtakatifu.
Mayoooo nene o'moyo gwaneee ila asumani umejua kunilizaTena unalia kisukuma🤣🤣🤣
Na hautaki kushauriwa.
Bro mapenzi yataniua 😁Bro kwa drama!
😂😂😂
Asumani na komwe lake kama chungu🤣🤣🤣Mayoooo nene o'moyo gwaneee ila asumani umejua kuniliza
African women, we are blessed 🤣🤣🤣Katika kuishi kwenye ndoa niligundua usaliti wa mapenzi ni issue ndogo sana kuachana...issue ni "mdomo na ubinafsi" wa hasa mwanamke! Wamama wana maneno makali sana sometimes kwa kweli .
Mi siwezi kusupport ujinga 😹Ila wewe Lamomy ni narcissist kabisa yaani unapiga kwenye mshono na huku jamaa yuko serious! Ukiona kuwa amefuta jua tayari Amekuwa triggered na pona yake ni kumpa support acha hizo basi 😆 Daah ila Kuna waja humu hatar sana
Hahaha uwanja ni wako sasaMi siwezi kusupport ujinga 😹
Huyo inatakiwa aambiwe ukweli ili apone..!!
Wewe mgonjwa anatakiwa kuchomwa sindano apone unaanza kumbembeleza kwa kumpa panadol apoze maumivu..!!
Ngoja atokee mwingine akulize ulete uzi hapa..! 😹Unafikiri hata nawaza😆 basi nimeshavuka mstari wa fear.
Pumbu kama bogaAsumani na komwe lake kama chungu🤣🤣🤣
Mkuu nawe yalikushindA Aisee 🙌😀mapenzi ya dawa na pesa ni kizunguzungu sana aise, na yanaliza wengi mno gentleman kindezi ndezi tu 🐒
Naomba unipende bro niwe mpenzi wakoUtakaa sawa tu, mapenzi ni kitu cha kupita
Njoo hata wewe, Nimeisha pevuka kihisia no one can take my shine away.Ngoja atokee mwingine akulize ulete uzi hapa..! 😹
Mapenzi bado yanaendelea kumbuka..!!